Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukitaka kumchuna mwanaume......mwongozo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Feb 9, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kinamama,mabuzi yako kibao mjini ila dada zangu sa ingine mnayakosea.Ukitaka kuyachuna kisawasawa hebu fuata mwongozo huu:
    1.Target: Mwindaji mzuri hutambua swala aliyenona kabla hajarusha mshale.Hakikisha unayem target anazo na pia awe mtoaji.
    2.6x6: Ashakum si matusi..'ukitaka kuchuna buzi na kut........bana ujue...it is that simple.
    3.Usafi: kuwa msafi saa zote,mwilini na nyumbani,weka investment katika hili,italipa,fanya shopping za ukweli,saluni za ukweli.
    4.Omba omba: Hata siku moja buzi lako usiliombe vocha,utajishushia thamani yako kwake,target mambo makubwa.
    5.Mapishi:Usipende kula bar na bwanako.M encourage ale nyumbani kwako na umpikie a la uzi wa Ashadii to Cheusimangala.
    6.Zawadi: Sio unapokea tuuuuuu unapokea,siku moja moja m surprise na ka zawadi (hasa intimate),ataku value zaidi.
    7.Kujipendekeza:Jipendekeze kwa wadogo zake wa kiume,watalinda mahusiano yenu,wa kike kaa nao mbali!
    8.Kununa: Kuwa full mnafiki,hata akuudhi vipi jitie hamnazo,nyumbani anuniwe na kwako?
    9.Mkewe: Kwa usalama wako hakikisha unamfahamu lakini keep distance,vinginevyo vitabumbuluka na utaachwa.
    10.Mashost: Marufuku buzi lako kuzoeana na mashost zako,atawalamba,hasa wakionea gere matunzo yake kwako.
    11.Kuridhika:Usiwe too demanding, utam put off,jua ni muda gani muafaka wa kumwomba hela na ni wakati gani anazo.
    12.Miradi:Usikurupuke,siku ukimwomba akuanzishie mradi hakikisha ni mradi kweli kweli wa kukutoa.
    13.Kalumanzila: Never!achana na uchawi,utapoteza bure tu hela yako na indeed akigundua atakupiga chini fasta.

    HITIMISHO
    Buzi lenyewe kama ni la ukweli kama Bishanga ukienda nalo vizuri kwa kuzingatia misingi hii,uongo kama angalau utaambulia kama sio ka three bedroom house Bunju basi itakuwa apartment Masaki.
    Nawatakia maandalizi mema ya valentino!
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    khaaa!

    Hivi kumbe jana ulikuwa unamaanisha? Kweli umepinda wewe!
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Hee!Ngoja nimalizie kumwagilia haka ka bustani kangu!
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mshahara wa dhambi ni mauti bali karama za Mungu ni uzima wa milele.
     
  5. sister

    sister JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,191
    Trophy Points: 280
    kumbeee, ngoja niimarishe baadhi ya vipengele. thanx
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    :juggle: Ahhhhhhh Bishanga
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    sijalala mwenzio nina draft, najua wewe haitakufaa lakini wapo ambao hili litakuwa desa la nguvu.
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    wee kariri kabisa na ukivuta ka apartment usiache kunialika nije kunywa glass ya wine.
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    nini FL?
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    eimen!
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mhhh hapa napita tuu nitatafakari na then nitarejea baadae kwa maswali ya nyongeza
     
  12. sister

    sister JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,191
    Trophy Points: 280
    usijali tulishaanza msingi ila naona jamaa kama anataka kusepa sasa baada ya kusoma mwongozo nimeona nime lack baadhi ya vitu ngoja niviimalishe then nyumba ikiisha ntakualika tena uwe mgeni rasmi.
     
  13. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mh, maajabu hayataisha
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    wewe tena? karibu.
    by the way ukimwona Husninyo mwambie nam miss jamani,long time no see.
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahaha! Ngoja nimtafute swahiba kongosho aje atoe mwongozo!


    Pole kwa kuacha kulala..
     
  16. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Mwe! Bishanga, Hii nayo nyengine kaka. Duuh! Haya, mie sikualifai napita tu.
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Yuko busy anatekeleza uliyoyaorodhesha, nyumba ikiisha atarejea. Kama una chochote nipe nitamfikishia.
     
  18. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Mwe! Bishanga, Hii nayo nyengine kaka. Duuh! Haya, mie sikualifai napita tu.
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Ana masikitiko ya kuugu akwa AshaDii ndo maana haonekani humu
    Aise mimi naona hii sio kabisa kwangu
    napita kutafakari nikipata jibu nitakuja kukujibu ila kwa sasa naweka comment zangu kifichoni aise
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Yuko honeymoon!
     
Loading...