Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ukitaka kujua umechaguliwa TCU au la soma hapa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Salary Slip, Aug 14, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,434
    Likes Received: 13,443
    Trophy Points: 280
    Ingia web ya TCU na ulog in kwenye account yako.Nenda kwenye profile yako uclick hapo.Profile ikifunguka nenda kaclick kwenye application 2nd round.Baada ya kuclick itakuja option ya add code ya program kwa ajili ya second round ya selection.Ukiaad hiyo code alafu uje kwenye save changes uclick hapo.Baada ya kuclick save changes itakuja message amabayo itasema kama umeshachaguliwa na hauruhusiwi tena kuomba.Mimi nimefanya hivyo na kuletewa ujumbe huo.

    Angalizo:Application 2nd round inayoonekana baada ya kulog in achana nayo na badala yake nenda moja kwa moja kwenye profile kama nilivyokueleza hapo mwanzoni.
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    safii mkuu....
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    dah thnx god...nshachaguliwa,,,,twashkuru mkuu!!!!!
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kudadadadeki ngoja nitest
     
  5. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WARNING!!,APPLICATION AND ADMISSION PROCESS
    IS DONE ONLY ONCE,YOU HAVE APPLIED AND YOU
    HAVE ADMITTED ALREADY,NOT ALLOWED TO APPLY
    TWICE,THANKS!!. Yeaaaaah yeaaaaaaah ila tatizo ni chuo na koz ipi????
     
  6. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haha JF ni hatareeeeeeeeeeeeee
     
  7. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    warning!!,application and admission process
    is done only once,you have applied and you
    have admitted already,not allowed to apply
    twice,thanks!!.
     
  8. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha jembe tatizo chuo gani na course gani.
     
  9. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hizi ndo taarifa tunazo hitaj hum JF sio ujinga na kutiana presha...maisha mafup haya wakuu,ukiplus na presha si unakufa kabisa..lol...
     
  10. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inabidi ijulikane post ni ya wapi, hii habari njema haijapata mwisho ake ....
     
  11. shmd65

    shmd65 JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    asante sana we ni genious mdogo,nmesoma nkaprove ni ukweli,ukijua jinc ya kuona sasa pale tunapo palenga usiache kutuambia
     
  12. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    man imekataa imekubal?? au ndo unajipapa kwa 2nd sectn??
     
  13. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Mimi nafanya uchunguzi wa kujua hadi chuo subirieni nakuja sasa hivi wakuu
     
  14. C

    Chokono New Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    At last aisee mana presha ilikuwa inapanda then inashuka,watu wengine wameumwa kabisa!
     
  15. shmd65

    shmd65 JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    fanya haraka tupate genious mwingine kwenye uchunguzi wako!!!!
     
  16. Pop de Zungu

    Pop de Zungu Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 25

    safi sana tunawaitaji watu kama nyie mjengoni watafiti wa mambo so kwa upande wangu presha ya kunyimwa menyu(loan) kwa kuomba raundi ya pili imekwisha nauhakika first sellection nipo safi sana mdau
     
  17. shmd65

    shmd65 JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    fanya haraka tupate genious mwingine kwenye uchunguzi wako!!!!
     
  18. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ukiona kimya ujue kimenuka..
     
  19. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    ha aha aha aha ah NingaR vp kaka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. J

    Jaylone New Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yera yera nimechaguliwa thanx
     
Loading...