Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukitaka kujua msichana wa chuo hakutaki tena haya ndiyo majibu yao,,,,,,,,,,

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gwankaja, Feb 13, 2012.

  1. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 882
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 180
    1. Baby tutaongea baadae naingia lecture
    2.Jamani honey sikuweza kupokea simu nilikuwa kwenye kelele
    3.Sweetie sina credit nikashindwa kukujibu
    4.Tupo discussion jamani ntakupigia bdae
    5.Simu haikuwa na chaji jamani (HAPO AMEKUZIMIA SIMU)
    6.Nipo na kaka jamani usipige simu
    7. Nina presentation kesho hny hatuwezi kuonana
    8. Roommate wangu ana mgeni USIJE leo
    9. Nipo library dia ntakutafuta baadaye(kwa sauti ya chini)
    SHTUKA MAPEMA HUNA CHAKO PALE, KAMA UNA KWINGINE JIONGEZE USISUBIRI AKWAMBIE KUWA HAKUTAKI!!!!!!!!!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Aisee!
    Hoooi leo!
    Sababu nyingi hapo zinazalishwa na simu...Ogopa sana simu kwenye mahusiano!
     
  3. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    we mkal.!!! Yamekukuta nn mkuu..
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Mabinti wa chuo in most cases wako strange... mara nyingi wako na wanaume ambao image zao zinauza mbele ya jamii ya wanachuo. Na hakukubai kwa kubahatisha, ni vigezo viingi aangalia. Na kama kakukubali then ndio anaanza kutoa hivo vigezo sio kwamba anakua hakutaki tena... Lah! ila tu ina maana zile expections alikua akitegemea kuzipata kwako iwe boom yako yoote/great sex/outings/provision ya videsa ama lolote; inakua kwamba umeshindwa hio nafasi alio kupachika. Take note; yule ambae ni mstaarabu na hasa alikukubali kwa sababu ya hisia juu yako ni nadra atatumia hio mistari kukupotezea.... at least that is what I think....
     
  5. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Funny but sane
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Je wanaofanya kazi wanakuwaje?
     
  7. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu.Hivi vibinti vya chuo vinamatatizo sana.Dawa yao kivalishe pete ya Uchumba fake then utakula tambalaleee.
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Nyie ndo mnaotukosesha wengine wake wa kuoa. Hivi ukishafanya hivyo, huyo demu atakuja kumuamini kidume mwingine kweli pindi utakapomtosa? Aisee bora umshawishi kwa vingine sio hiyo gia ya pete, unamtia mkosi mtoto wa watu aisee!
     
  9. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aisifuye mvua imemnyeshea
     
  10. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    aisee kumbe..nishakutana nayo hii hali..kwa mtoto wa IFM
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    shangaa na wewe!watu wengne wanaangalia hisia zao tu.
     
  12. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Asante mkuu hii imenicost sana mwenzio.
     
  13. F

    Flowereddy Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi na vidume vianachuo navyo vina stail gani!
     
  14. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dont date demu wa chuo ukifikiria umepata mke..we gonga usepe.waliomaliza chuo ndo wanaakili za kiutuuzima.uchafu wote wameshaufanya chuoni wanawaza kusettle down tu
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wengine ndo maana hatutaki hayo mashauzi, tunagonga maHG..buku 5 mambo ya quickie za ghetto ziko guaranteed mwezi mzima.ala.
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mkuu katika wanawake mabwege kuliko wotee ni wa chuo kikuu kama akifikia hivyo kukuchezea basi weee ni ***** mshezeli just hamia tu sehemu nyingine lakini nimeona wanawake wengi wa chuo unauwezo wa kuwapelekea unavyotaka unless ulianza kujionyesha napesa zako .zikakakata ...usikate tamaa kama wamekutishia nyau kakamate majike dume COET mpwa wala ayanaga pressure we yatimizie tu mambo yetu yenyewe yanakamua shule
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    buku tano anakula kwako ama hgirlwa wengine??sikuhizi ukibagain mshahara buku 30 unamwambia ntakuongezea 10-15 yako sasa anaipataje ndio naona hako kamchezo ndio mnakatumia san sana anyway kazi ipo
     
  18. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...nilitegemea mdada wa chuo kikuu awe ni wife material ya ukweli...
    lakini hakuna ***** kama hao watu,...
    mm wakwangu alikua ananiambia:niko library nipigie baadae(kwa sauti ya kunong'oneza...u know wat i mean) kumbe yuko kifuani kwa kibeberu...pumbafu!!
     
  19. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kaka COET siku hizi kuna watoto siyo madume jike kama unavyodhania,
     
  20. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Hao hawasumbui kabisa tena unawapeleka unavyotaka as long ukiwa unasomeka, nina jamaa yangu hapa job kawapanga kama 10 hivi na wengine wanajuana lakini walivyo wajinga hawajitoi kila mmoja anaamini yeye nde atakaeolewa, I am looking for a grown up lady aliyemaliza ujinga wake wote chuo na anajua life ni nini ndo twende next stage, vitoto vya chuo vya kuspend navyo wekend tu hasa pale bonus zinapotoka, as kwa vijana pesa yenye budget ni salary tu, but bonuses, overtime, per diem and so on ni ya kuspend tu na hao watoto washobokaji
     
Loading...