Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukitaka kujua hatuna serikali subiria kauli ya mipango ya serikali juu ya liwalo na liwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mayoscissors, Jun 28, 2012.

  1. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nawapa pole watanzania kwa kuwa na serikali dhaifu iliyo madarakani kwa ridhaa ya baadhi yenu.Jeo mtaona kilichopangwa na serikali juu ya mgomo wa madaktari tangu jana itakuwa matapishi na uharo ambao hata wale wanaookota uchafu na kula jalalani hawawezi kutoa...subiri ndo uje uniambie jinsi tusivyokuwa na serikali
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    wanachi wamekata tamaa na serikali imekata tamaaaa...
    USHAWAHI KUINGIA DARASANI UKAKUTA MWALIMU ANASINZIA UBAONI NA WANAFUNZI NAO WANASINZIA ?? ndio staili za hii therikari ya THITHIEM
     
Loading...