Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ukitaka kujua CCM wanambinu chafu,soma,hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by yplus, Mar 31, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1.Wametangaza kufunga kampeni siku moja kabla yaani wamefunga Ijumaa badala ya Jmosi
    2.Wamekuwa na vikao vya siri na maafisa usalama na tume kwa siri,moja ya kikao ni kile kilicho kaliwa Snow Crest Ngulero
    3.Mkutano wao wa leo King'ori ulikuwa wa siri lakini baadae ilivuja kwani jana walisha tangaza kufunga kampeni.
    4.Wamemwaga polisi zaidi ya elfu 2 na wamejenga mahema pale USA River kana kwamba kuna vita vile...
     
  2. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu uwepo wa polisi sio jambo baya, inajulikana hata ukiangalia jinsi kampeni ziliyoendeshwa. sasa ni bora kuwa tayari kwa lolote kuliko kuchelewa.
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Jackson akili yako ka kiazi,magamba wewe.unashindwa kuelewa kuwa polisiccm wana upendeleo?
     
  4. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu usiwe biased, polisi wanalinda amani, na kwa ushindani wa kibabe ulioonyeshwa na vyama hivi tutarajie lolote litatokea. Slaa amesema PATACHIMBIKA sasa ndugu bora kuwa tayari kabla hapajachimbika.
    BIG UP polisi ila mtende haki.
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Lazima kinuke..mm niko tayari..ili kupandisha hasira nasikiliza yale maneno ya lusinde. Lazima nichinje mtu!
     
  6. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mkuu nakushauri tumia tu busara, usitumie hasira, nenda taratibu na hawa magamba si unamuona lusinde ni kichaa??!!
    afu bora usiwasikilize (esp. Huyo lusinde) ni kama kuangalia movie afu unaenda kupigana...plz msichinjane ndugu zetu ushindi kama upo upo...mradi wasichakachue
     
  7. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchaka mchaka kweli HAMNAZO, tia mguu wako ukakutane na makamanda wa UKWELI-FFU, hawajui kutabasamu wala kuuliza swali, maswali utaulizwa kituoni.
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Raha ni kwamba polisi kwa polisi hawapendani, polisi wenyeji wanawachukia wageni wanawaita masharobaro.

    Leo bus mbili kutoka CCP zimeleta polisi na haya aliyasema jana Dkt Slaa na leo yametimia, vitoto vidooogo .
     
  9. h

    haki na usawa JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 476
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    naona ukweli ni kuwa kushinda kwa upinzani ni kazi ngumu na kama wakikubali kushindwa ujue ndo mwisho wao na kama unaona upinzani utashinda subiri lakini tunaomba washindwe ili waondoke
    mfano msajili wa vyama aliyosema alipokuwa Arusha na wazee je yeye anachama?
    angalia maaskari wanajiandaa kwa nini kama uchaguzi ni huru na haki?
    daftari la wapiga kura halijawekwa kwa mujibu wa sheria ?
    kwanini kila kiongozi wa kiserikali anasema upinzani una fujo?
    je hapo unategemea nini?
    mwisho upo tutafika na kwasasa tuache mzazi akishika ubunge, mwanawe awe mbunge, mkwewe awe mbunge, mjukuu awe mbunge, na wote wanamuhusu wawe wabunge na wakurugenzi au tuwaanzishie wilaya na mikoa mipya maana wao ni watawala tuu maishani mwao na wengine ni wataliwa maishani mwao
    kama itawezekana kwasasa tuwaelimishe zaidi wananchi juu ya haki zao ili 2015 walau wapinzani wawe wengi.
    naona ni vyema nguvu kubwa ikawepo katika elimu ya haki za mtanzania na haki ya mpiga kura ili aweze kulinda kura yake 2015.
     
  10. p

    politiki JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    inabidi mtu awe na akili ya kichaakukuelewa ndugu
     
  11. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    FFU Wachumba tu
     
  12. P

    Ponera JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahisi polisi watapiga kura kukipigia chama flani.
     
  13. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mtoboasiri liked this!
     
  14. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    HAMNAZO ni WEWE ambae hadi leo (pamoja na ushahidi ambao dunia imeuona Tunisia, Misri, Libya na kwingineko) bado unadhani FFU wanaweza kushinda nguvu ya umma!
     
  15. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Correction: Inabidi mtu awe na akili ya kifisadi na/au ya kipumbavu kutoelewa.
     
  16. mohammedzahor

    mohammedzahor Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii mbona ni ishra ya kukubali matokeo. Sasa kinachlalamikiwa ni nini? Si tusubiri mchezo tuone
     
  17. a

    akili mtaji New Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la watanzania ni kuwa mashabiki wa vyama kama walivyo kwa timu za mpira
    Tanzania itabadilika siku wananchi watakapoacha ushabiki wa vyama na kuanza kuwawajibisha wanasiasa kwa kura
    CCM wakishindwa unawanyima kura
    Chadema wakishindwa unawanyima pia
    Historia inaonyesha CCM imeshindwa Arumeru Mashariki, wanastahili hukumu ya wananchi kesho
    Hao polisi wakikubali kutumika kuvuruga demokrasia ni wa hovyo maana hata wao wana maisha ya mashaka yasiyo na future halali
     
  18. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh!!! Mimi sijui kama kweli unaifahamu siri. Kwa maoni yangu na mtazamo wangu, siri ni kile kitu ambacho hakuna anayekifahamu. Kama ccm wangelikuwa na vikao vya siri, hata wao wasingeweza kufahamu wala kushiriki. Na hadi wewe umefahamu, ni siri gani ambayo unaizungumzia???

    Kuhusu vikao vyote ambavyo wamekaa na Rajab Kilavu, Dr. Silaa ameshatuambia Tengeru na kila kitu kipo wazi. Yote ambayo wao wanafikiri ni siri, sisi tunayafahamu, na kwa taarifa yako, leo tu Tengeru tulikuwa zaidi ya elfu kumi. hayo askari elfu mbili watafanya nini?

    Kesho tunatoka Moshi, tunatoka Arusha, Tunatoka Babati, Tunatoka Karatu na tunakutana USA RIVER. Na wao wahamishie jeshi lote la wananchi, jeshi lote la polisi na askari wa CCP hapa moshi wote wahamie hapo USA river TUKUTANE TUONE NGUVU YA UMMA NA JESHI LA MAFISADI nani ZAIDI.

    Wanajua kuwa watachakachua ndiyo maana wamekuwa na vikao hivyo vya ndani na kuandaa askari wote hao. Sasa kama wanafikiri kuwa ARUMERU ni IGUNDA, IMEKULA KWAO. KAKA TAARIFA NDIYO HIYO. KAMA UNAOGOPA, KAA MBALI NA ENEO LA TUKIO. HAKUNA UKOMBOZI AMBAO UMEWAHI KUTOKEA BILA DAMU KUMWAGIKA, SIYO DAMU YA KUKU AU YA NG'OMBE, NAMAANISHA YA BINADAMU.

    VIVA CHADEMA.
     
  19. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unawasema wale FFU walioomba msada JWTZ, baada ya kushindwa kupambana na machinga wa jijini Mbeya?
     
  20. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    CCM namba wani aaaa aaaaah chama cha mapinduzi ccm namba wani.Siyoi waaa anaweka anatoa ushindi unakujaaaaaaa!Stimu ya bangi inapanda kwa hili songi!
     
Loading...