Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukitaka kuhama dunia kwa muda, au ukitaka kuwajua watu wazima wenye akili za kitoto, ingia Facebook

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Jumakidogo, Nov 25, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kuhama dunia kwa muda, we usipate shida. Ingia Facebook. Au ukitaka kurudi utotoni pia, hakuna gharama we nenda tu. Ukitaka sifa pia, wala usipate shida. We nenda huko. Ukitaka kuwajua watu wazima wenye akili za kitoto we tumbukia tu huko. Hata yanapotokea matukio makubwa ambayo watu wanatakiwa wajulishwe mapema. Huko huwa wa mwisho kupokea taarifa. Hakuna ladha, ni sawa na chapati ya unga wa muhogo. Mambo yote JF, BIG UP JF
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    poopy.gif
    Watu wa Facebook uwa wanafanya hayo hapo juu mkuu...wala usiumize kichwa....
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ah haaaa haaaaaa...........M**********AVI tu.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Wengi kule wanaenda kutafuta mademu.
     
  5. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hahahaa hahahaaaaaaaaaaaaaa
     
  6. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Mimi nadhani ukitaka kuhama hii dunia,ni kuwa mbali kabisa na simu na mtandao.....Pia watu wazima wenye akili za kitoto wanapatikana Bar na kwenye guest house na kwenye ma-lodge wakiwa wameacha wake zao,watoto zao na waume zao huku wakifanya mambo ya kijinga.....
    FREEDOM OF SPEECH!!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,666
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa kule facebook kuna utoto mwingi...
     
  8. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Na wenyewe hawajui ata kukataa utadhan shetani kawatuma na ukimwi wao
     
  9. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    so what to do?
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Wakuu nilishawahi kuuliza nawezaje kujiDelete kabisa kwenye FacePumba naomba mwenye msaada anisaidie tafadhali! nimeshadelete picha zangu zote sasa limebaki jina tu hii ndio shida nataka nisiwepo kabisa! Nitashukuru asanteni kwa msaada wenu.
     
  11. m

    mjaumbute Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisifue mvua imemnyeshea
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tabia inayoni-bore zaidi ni ya mademu mbalimbali wenye tabia ya ku-post picha zao kule sura kitabu wakisubiri likes na kupewa sifa wasizostahili,kama we mzuri ni mzuri tu!
     
  13. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    FACeBoOk KuNa miCHezO mITamU sANa kULE HatA Mkw.ERe aNAliTaMbuA HiLo.
     
  14. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
  15. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Ahaaaa nimeshajua namna yakujitoa kwenye FacePumba very easy nenda kule Google halafu anadika - how can i delete my facebook account! BASI UTAPATA MAELEKEZO YOTE NAMNA YA KUJITOA! kwa wale mademu mliokua mnanimendea na kuleta hadithi zenu zisizokua na nyuma wale mbele hamtaniona tena pumbaffffff mambo yote mnanipata hapa JF!
     
  16. I-NGOSHA

    I-NGOSHA Senior Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama wewe
     
  17. I-NGOSHA

    I-NGOSHA Senior Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hayo ni mawazo na mitazamo yako, chadema wana ukurasa ndani ya facebook na wanautumia ipasavyo kuwapasha wafuasi wao habari!!
     
  18. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,787
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Hulazimishwi kuwa na rafiki,si lazima kuperuzi wall za watu, unaweza kuzuia kurasa yako baadhiya watu wasione halafu jiulize nini madhumuni ya facebook na wewe unachangia kiasi gani kuzuia mis-use.vile hata humu jf kuna watu na post zao utoto mtupu!
    @ wote wanaokandia mitandao ya kijamii
     
  19. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    FacePumba inawafaa kina Nepi.............FB is the Yellow Press
     
Loading...