Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukitaka kufanya service ya gari lako kumbuka yafuatayo!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, May 12, 2011.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sio kila garage inafaa kufanya service ya gari lako.................:A S-rose:..
    Garage nyingine utawekewa oil chafu badala ya oil mpya ..
    Garage nyingine badala ya kukuwekea new spare wanarudishia used,gari inaendelea kuleta gogoro
    Garage nyingine hawaweki geniune parts zaidi ya mchina .....
    Garage nyingine gari yako itakaa juu ya mawe kwa muda mrefu wakati wewe unahitaji kuitumia

    Angalizo ni vyema kuwa na garage moja unayoiamini yenye ujuzi wenye viwango vya TBS ,hata kama spare zake zitaagizwa moja kwa moja toka japan wakati ukisubiri service.

    :mod:
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mama wa kwanza hivi ni wewe???Najaribu kutafsiri hii lugha nashindwa....mwongozo pleeeeeez!!!!
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Asante sana FL1 ila naona Umekuwa Addited na Jukwaa la MMU

    Asante
     
  4. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kelele za chura hazimzuii ng'ombe kunywa maji:majani7:
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    garage bubu je?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha baada ya kurudia tena nimeelewa...kweli uchaguzi wa gereji ni process muhimu ya kuzingatiwa!!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Service inakua ya kusua sua....leo unapata kesho kuna mgambo!
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Garage yoyote bila usimamizi ni kazi bure!! Toyota na DT Dobie wanaoaminika nao pia huwa wanafanya uchakachuzi! Chamuhimu ni wewe kuwa makini wakati wote gari yako inapofanyiwa service!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    heheh Lizzy tafsida ati ngoja akija Mbu na MMK watakupa muongozo
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jamani mie sio mwanasiasa niende wapi ,acha mzee wangu aendelee na Dowans mie niongeze utaalam
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    @lizzy, mimi napata sana tabu kuelewa coment zako
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    He Kumbe kuna maana iliyojificha! Ngoja nirejee Kwenye Post Namba moja
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    festiledi. wale wanaomiliki mabaskeli makweche je unawashauri nini?
     
  14. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Garage za siku hizi haziaminiki,kila moja ina matatizo yake ,labda garage za mchina?
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanini jamani??
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Chini ya mti pale mtaani kuna sehemu wanajaza pancha na kubadili tairi....sio ghali ila kazi wanayofanya haitadumu sana!!!
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    msilaumu garage tu na magari yenyewe siku hizi shaghala baghala, utakuta gari utazani jipya kumbe ukipiga start tu linamwaga moshi kama nuclear weapon. Unaweza ukalaumu fundi kumbe gari lenyewe liko beyond repair. khaaa!
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    May 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Hamna jinsi... Nimekukubali 1st L, hio gari yako iko katika hali nzuri saana... Na la muhimu nikutoa vitu vyako vinavyo bebeka kama L-Top, CM, Camera, Mkoba - nishawahi lizwa aL-Top mpaka kesho na ilikua a very reputable garage ...
     
  19. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #19
    May 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    uliwahi kuziba baskeli yako nini? mbona unaonekana kuwaelewa sana?
     
  20. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #20
    May 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...khaaa!...kumbe nawe u mtundu hivi?
    haya bana. Nitaufanyia kazi ushauri.
     
Loading...