Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ukitaka ku adopt mtoto unafata hatua zipi??

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Anne Maria, Apr 28, 2012.

  1. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kichwa cha habari kinahusika
    Naomba anayejua hatua zinazotakiwa kufatwa anisaidie tafadhali
    asanteni
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Identify mtoto anaemtaka kumwa adopt,then nenda ofisi ya Ustawi wa jamii ya karibu yako,wawo watakupa form za kujaza na taratibu nyingine.
    Unaweza fika kwa masista mfano pale msimbazi au Mburahati onana na sister Mkuu,eleza wao unachotaka na umri unaoutamani wa mtoto,then wao na wewe mtaenda tena ustawi wa jamii kufanya paper works.
     
  3. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana,, na kawaida inachukua kama kuda gani mpaka kukamilisha kila kitu...
     
Loading...