Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukitajwa jina lako tu lazima uFe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Greater thinker, Sep 16, 2011.

  1. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kuna mtoto mmoja hv alichelewa kuongea had anafka miaka 8 hakuwah kuongea..cku moja hv akiwa na miaka 8 na miezi kama 7 ivi akaongea neno moja tu "babu" bac baada ya cku tatu yule babu akafa..cku ny4ngine tena akasema neno "bibi" baada ya cku mbil yule bibi yake akafa.,sasa kuna cku nyngne wakiwa dining rum wanakula akasema neno "baba" aah bac yule baba yake akaacha kula akakimbilia chumban na kuanza kuweweseka na kulialia...bac kesho yake asubuh HOUSE BOY akafarik
     
  2. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ina maana ni mtoto wa hausiboy?
    Makubwa!
     
  3. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du hii kali baba inabidi ajiulize wale babu na bibi ni wazaa mama nini maana kataja baba kafa houseboy hii kali
     
  4. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mtazamo wangu nadhani yule bibi, babu, walishuhudia houseboy akimfanyia baba mpango wa kando lakini wakanyamazia!
     
Loading...