Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukistaajanu ya Musa Utayaona ya Mkapa Kumtunuku Kikwete Udaktari wa Heshima!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Nov 26, 2010.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Mnaionaje hiyo ya mkapa kumtunuku udaktari wa heshima kikwete kwenye uzinduzi wa UDOM?? Naona kama ilikuwa kama FUTUHI vile!!!
     
  2. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio futuhi ni ze komedi ya kina masanja
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    pia sio ze comedy ni vituko vya uswahilini
     
  4. m

    mpingomkavu Member

    #4
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamekosa uelewa kajamaa kana GPA 2 hata masters hana sifa,mpaka apitie postgraduate,sasa hako kaudaktari si kubaka elimu huhu
     
  5. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kura za urais za kuchakachua, degree ya kuchakachua. huyu siwezi kumwelewa kabasa. Hivi Jk anacho kitu gani ambacho amepata kwa jitihada zake na kipi anastahili? Urais wa heshima, degree za heshima mhh!
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Me nilikumbuka kili kipindi cha Channel 5 (EATV) cha kutoka uswazi, kucheki TV yangu naona na mkwere na Ben Dom sikuamini nikataka nitafutie TV yangu panadol
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Hizi siasa jama ni nyie acheni tu!
     
  8. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wana-cement udaktari wa kikwete a.k.a Dr. Kikwete:A S crown-1:
     
  9. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hata mwaka jana kwenye graduu Mzumbe walimpa nilishangaa sana, nikagundua kuwa wsomi wetu ni wanafiki sana wanahubiri ujamaa huku wakipractice ubebari
     
  10. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Duuuh!!Hii ndo Tanzania zaidi ya uijuavyo huyo ndo Rais aliyempa kijiti Rais wa Sasa na yeye akapewa Ukuu wa Chuo cha UDOM leo analipa fadhila kwakumuaward mwenzie Doctorate wakati ye mwenyewe hana na naamini hajui kabisa what it takes to have such a stuff.Kwa mtaji huu hatukaa tuendelee hadi tuwapate kina Joseph Kone.Mwenzenu hata hamu yakusoma imeisha kwa Kweli hapa Taaluma imeachwa uchi.
     
  11. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivyo ndivyo alivyoshauriwa na Kinana na Makamba..
    Wanafikiria ndiyo namna ya kutokea
     
  12. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Anamshukuru kwa kumlinda ufisadi wake. Mkapa alihusika katika michoto ya EPA, Kiweira Coal Mines , radar na mingine. Mkapa hana shukurani nyingine isipokuwa hiyo tu.
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Si unakumbuka JK alishasema Mkapa aachwe? Hicho alichofanya Mkapa ni kumpooza JK ili yasije yakaamshwa yale ya KIWIRA!:teeth:
     
  14. Dr.W.Slaa

    Dr.W.Slaa Verified User

    #14
    Nov 27, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 674
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    MpingoMkavu,
    Thanks for the post. Nadhani mjadala utakuwa na manufaa sana iwapo wenye utaalamu watatuwekea hapa
    i) Honarary Degrees zinatolewa kwa watu wenye vigezo gani?
    ii) Honarary Degrees kutolewa mtu anatakiwa kuwa na sifa zipi za msingi?
    iii) vyuo vikuu vinavyotoa Honarary Degrees ni kila Chuo kikuu au na vyenyewe viwe na sifa gani kutoa Honorary Degree?
    iv) Ili kutoa Honorary Degree Chuo Kikuu kinapaswa kupitia Mchakato gani ili Honorary Degree iwe na hadhi na kutambulika kimataifa kama Honorary Degree? Ninasema hivi kwa kuwa nimeshirikishwa sana wakati Baba wa Taifa alipopewa moja ya Honorary Degrees nikiwa Katibu Mkuu wa TEC. Wanaofahamu ni mchakato gani umetumika kumpata JK kama candidate wa Honorary Degree na candidates wengine ni kina nani na amewashinda kwa merits zipi?
    v) Amepewa Honorary Degree baada ya vikao vipi vya Evaluation vya Chuo kikuu cha Dodoma, na hoja za msingi za kupewa Honorary degree zilikuwa nini?
    vi) Honorary Degree yenyewe ilikuwa ya nini? Hakuna kitu kinaitwa Daktari wa heshima. Lazima kuna Daktari wa Sheria katika eneo fulani ambapo mhusika kwa vigezo vilivyowekwa na mamlaka ya Chuo husika na baada ya kuwashindanisha candidates katika eneo hilo anapewa Honorary Degree.
    vii) Hatimaye je Chuo Kikuu chenyewe kilichotoa Honorary Degree (Udaktari wa heshima) kinachosifa na hadhi ya kutoa Degree hiyo ya Heshima? Ikumbukwe duniani ni vyuo vikuu vichache sana vinatoa Honorary Degrees kwa sababu inayoeleweka na kwa celebrities ambao wamepitia mchakato mkali kweli kweli. Vinginevyo mhusika anaweza kutundika tu Cheti chake ukutani kwa lengo la kujifurahisha lakini haitakuwa na thamani katika ulimwengu wa wasomi wa dunia.
    Hivyo Natumaini tutamtendea haki JK, tutaitendea Haki Chuo Kikuu cha Dodoma iwapo wanaofahamu watatutonya misingi, mchakato wa Honorary Degree aliyopewa JK. Bila misingi hiyo tutakuwa tunajadili au kwa sababu tunamchukia tu JK, au ushababiki kwa msingi moja au mwingine na tutakuwa hatuwasaidii sana wale wanaofanya mambo hayo au kwa kujua au kwa kutokujua au kwa kulipa fadhila kama moja alivyosema.

     
Loading...