Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukistaajabu ya Sophia Simba utaona ya Chiza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Planner, Mar 3, 2011.

  1. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa nasoma thread inayomhusu Sophia Simba na vioja vyake ktk C10, hapohapo nikakumbuka Statements za naibu waziri wa kilimo akiongea na waandishi wa habari kwamba serikali haiwezi kudhibiti mfumuko wa bei za vyakula., Napata shida kujua hawa watu wanafanya nn? kama unakili huwezi kufanya mabadiliko si unajiachia wanaoweza wachukue nafasi,.inakera kusikia utumbo kila siku
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Baraza la mawaziri wengi wao wapo pale kwa ajili ya maslahi ya chama,vikundi na familia zao ndio maana hawana uwajibikaji na ni mbumbumbu ambao hawajua hata nini maana ya kuwa kiongozi,hivi kiongozi mwenye kutoa maneno ya kukatisha tamaa anawafundisha nini walio chini yake?
    Badosina imani na uongozi wetu hapa Tanzania mpaka pale tutakapopata mabadiliko ya kweli chini ya chama kingine.
     
  3. MANI

    MANI Platinum Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,858
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Kama Waziri mkuu amesema pamoja na matatizo ya umeme uchumi wetu umeendelea kukua wakati hata mtoto mdogo hawezi kuamini unategemea nini jipya toka kwa walio chini yake?
     
  4. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nchi zingine zote ktk maswala ya kuteteleka kiuchumi huwa na mikakati mbalimbali kuhakikisha kuwa wananchi wao hawathiriki. Ukisikia kauli za PM na kina Sofia Simba unapata shida kujua kweli serikali yetu iko kwa ajili ya wananchi au ni kwa ajili ya viongozi na vibaraka wao au hata wanajua wajibu wao.

    I magine kwenye swala la umeme wananchi wanateseka na mgawo ambao haujulikani utaisha lini huku unasikia migodini hawana rationing yeyote! Kweli wandugu?

    Ni bahati mbaya sana kuwa watu tuliowakabidhi nchi kuiongoza wamezoea kuwa wananchi ndio wanawajibika kwao na si wao kuwajibika kwa wananchi
    . SHAME. As long as hiyo itaendelea kuwa hivyo tukae tukijua kuwa hakuna mabadiliko yeyote yatatokea kwa maana ya kuwapunguzia wananchi ukali wa maisha.
     
  5. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ndiyo maneno ya majuha wetu. Hawana jambo jingine lolote. Mimi huwa siwasikilizi kujiepusha na hasira. Sitaki kupata presha mimi.
     
  6. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo wanateuliwa kwa upendeleo bila kufuata merits, unategemea nini?
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Timu ni ile ile jamani...uwanja ndio tofauti................................
     
Loading...