Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukistaajabu ya musa...!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Jidu, Jan 23, 2012.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]Na Richard Bukos
    MREMBO mwenye mvuto wa kimahaba, Evonia William, juzi Jumatano alipandishwa kizimbani katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Sokoine Drive, Dar es Salaam kwa kosa la kufanya biashara haramu ya ukahaba.
    Awali, mrembo huyo aliwahi kutupa karata yake kwenye ulingo wa filamu za Kibongo kwa kushiriki sinema tatu (scene chache) lakini ‘akalamba galasha’.

    KUTOKA MAHAKAMANI
    Mwendesha mashitaka wa mahakama hiyo, Richard Magodi alimsomea Evonia shitaka lake mbele ya Hakimu Mkazi, William Mutaki na kumwambia kuwa kosa alilokutwa nalo ni la kukaa eneo la wazi na kufanya ukahaba.
    Mwendesha mashitaka huyo aliiambia mahakama kuwa, Januari 17, mwaka huu, saa 2:00 usiku, mshitakiwa huyo alinaswa eneo la Buguruni karibu na Baa ya Kimboka akifanya kosa hilo.

    AKANA SHITAKA
    Evonia alikana shitaka hilo na kumwambia hakimu kuwa alikamatwa eneo hilo kwa kosa la kupigana na changudoa aliyekuwa akijiuza, lakini yeye hakuwa na lengo la kufanya biashara hiyo.
    Baada ya mrembo huyo kukana shitaka, mheshimiwa hakimu alimwambia kuwa, dhamana ipo wazi, lakini alikosa mdhamini hivyo alipelekwa rumande.

    AMWANGUSHIA LAWAMA BABA YAKE
    Mshitakiwa huyo akiwa mahakamani hapo, alimlalamikia baba yake mzazi aliyemtaja kwa jina la William Molo, kuwa ndiye chanzo cha yeye kuteseka na kuzurura hovyo.
    Alisema, baba yake pamoja na uwezo wake mkubwa kifedha, alikataa kumsomesha, ndiyo sababu anahangaika mitaani.

    “Kama baba yangu angenisomesha, nisingekuwa hivi. Ningekuwa na maisha mazuri kama mabinti wengine. Nimembembeleza sana anisomeshe lakini hataki. Akitokea msamaria yeyote kunisomesha au hata kufanya kazi za ndani, nipo tayari kutulia,” alisema msichana huyo huku akiangua kilio.
    Kesi hiyo itatajwa tena Januari 31, mwaka huu mahakamani hapo huku Evonia akiendelea kula msoto rumande.
     
  2. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sioni ya Musa wala ya Filauni katika hii Topic.
     
  3. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,668
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Mimh naona ya Filauni....anataka kusoma au kazi za ndani,bado hajaamua anataka nini...lakini pia uchangudoa ni kazi kama kazi zingine.
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,639
    Likes Received: 2,983
    Trophy Points: 280
    Hatujawa na sheria hii bado (ndio maana sijaona nukuu ya kifungu cha sheria, labda kosa la uzururaji......................proving ya biashara ya ngono mh!!!!
     
  5. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu wewe hutaki house girl? Na wengine wenye kuhitaji haya,mfanyakazi za ndani huyo.
     
  6. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du bongo dar es salaam hiyo
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhhh mfanyakazi wa namna hii....
     
  8. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mmh kwa mfanyakaz huyu..? Bora hizo kazi zimsamehe...!
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa kwa kweli ngoja tustaajabu ya huyu tuachane na ya mussa kabisa
     
  10. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kama ni kweli alitaka kusoma halafu dingi hakum support,atakuwa amefanya kitu mbaya sana aise
    sidhani kama kuna mama watoto ataruhusu mumewe aajiri hii kitu,maana ni balaa
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Anakana mashtaka at the same time anakubali bila kujijua.
     
  12. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo hafai u house girl mpaka afanyiwe rehab kwanza
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hili janga la taifa sipati picha for the coming five years
    production ya shule za kata na vyuo vya kata ni hatari hakika!!!!!!!!!!!!
     
  14. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo!
     
  15. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kUdadadeki ngoja nikaongee na mama Narubongo tumpatie binti kazi za ndani maana kazi za nyumbani zimemuelemea sana siku hizi. mshahara 100,000/= na atakaa nyumbani
     
  16. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Changudoa la ukweli.
     
  17. p

    pat john JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sioni kosa lake. Iwapo ni changudoa hakuna anayelazimishwa kumfuata. Ni maelewano. Iwapo ukahaba siyo ajira basi jamii inabidi ilaumiwe kwa kutompa uhakika wa maisha. Kumbuka huyo anabeba tatizo la vijana wengi wa kike na wakiume. Mfumo mbovu wa Taifa letu hasa katika kugawanya mapato ya mali za Taifa. Kuna ambao wanajilibikizia na kisha kutunga visheria vya kipuuzi. Ni vyema kuwa changudoa kuliko kuwa jambazi. Huyu anatry to make ends meet. She has got to survive or die. It's a matter of survival.
     
  18. s

    sawabho JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Huyu ni kiwakilishi tu cha maisha ya wengine wengi.
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni aibu kuna wababa hadi leo hawasomeshi watoto wao wa kike na wana uwezo wa kufanya hivyo...aende TGNP

    Aluta continua
     
  20. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mpumbavu tu; alikataa shule kwa kujiona mrembo na kufuata mabwana sasa amechacha anadai baba yake alikataa kumsomesha, hajasema alikula ada mara ngapi.
     
Loading...