Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukistaajabu ya Musa...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Apr 15, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duniani kuna mengi na wala hayaishi, mwanamke mmoja wa nchini Marekani kwa miaka 21 anakula masponji yanayowekwa ndani ya sofa, ukimkaribisha kwako mpe kiti cha mbao, ukimweka kwenye kochi basi atanyofoa masponji ya kochi lako.
    Adele Edwards, mama wa watoto watano wa nchini Marekani, mwenye umri wa miaka 31, kwa miaka 21 sasa amekuwa na tabia ambayo imewashangaza watu wengi hususani madaktari.

    Tangu alipokuwa na umri wa miaka 10, Adele amekuwa anapenda kula masponji yanayowekwa ndani ya sofa.

    Kabla ya kutoka nje kwenye misele yake, Adele hunyofoa masponji toka kwenye kochi lake na kuyaweka ndani ya pochi lake na huyala masponji hayo kila anapojisikia hamu.

    Kwa miaka 21 iliyopita, Adele ameishakula jumla ya kilo 91 za masponji. Mwaka jana pekee alijisevia masponji toka kwenye sofa saba na viti viwili.

    "Mwaka jana, nilikula masponji ya sofa saba, huwa nafungua zipu ya begi langu na kuanza kula masponji ninayoweka kwenye begi, ninapoanza kula masponji huwa siwezi kujizuia, madaktari wamekuwa wakiniambia kuwa kama nitaendelea na tabia hii basi nitafariki", alisema Adele.

    "Nilipokuwa na miaka 10, nilijaribu kula sponji, niliipenda ladha yake na tangu siku hiyo nimekuwa nikila masponji kila siku", alisema Adele.

    Angalia VIDEO ya Adele akila masponji chini.
    5600842.jpg 5600842.jpg



    huyu nae na toilet paper


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anashirikiana na panya huyo!
     
  3. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    duh kweli duniani kuna maajabu mengi
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wanasema ukistaajabu ya musa utayaona ya filauni!
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    huyu nae na toilet paper

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Sa cha ajabu nini hapo? Kwanza masponji na toilet pepa zenyewe safi.Si wajaribu kula chafu waone.
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaa wale za kwenye dust been kaazi kwelikweli kwani hz hazisababishi kansa?
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hata hapa bongo aliwahi tokea mtoto aliyekuwa anakula magodoro...
     
  9. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hivi hakuna impact yeyote kiafya ukila magodoro au toilet paper??kama hakuna itabidi kwa maeneo yenye njaa wapelekewe vitu hivyo!!maana vinapatikana kirahisi!!lol
     
  10. s

    sugi JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mapepo hayo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Its a disease, badala ya kuwananga just feel their pain. A prayer can do them good.
     
Loading...