Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukistaajabu ya Musa utayaona ya Warda, achakachua kabla ya ndoa na kuleta aibu kubwa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ntemi Kazwile, Nov 13, 2010.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Na Richard Bukos
    Ndoa iliyokuwa ifungwe kati ya Bwanaharusi, Joseph Kibarabara na mkewe mtarajiwa, Warda Halfa, imetibuka kufuatia Bibiharusi huyo ‘kutekwa’ na kufungiwa chumbani na mwanaume anayedaiwa ni hawara yake wa zamani, Risasi Jumamosi linamwaga mambo hadharani.

    Varangati hilo lilijiri Novemba 7, mwaka huu maeneo ya Ukonga, Dar baada ya aliyekuwa Bibiharusi mtarajiwa, Warda kuacha njia ya kuelekea kanisani kufanya mazoezi ya kufunga ndoa ‘riheso’ na mumewe mtarajiwa, Kibarabara na kumfuata mwanaume aliyedaiwa ni hawara yake aitwaye John Laurent.

    [​IMG]
    MCHEZO ULIVYOANZA:
    Kwa mujibu wa chanzo cha uhakika, hawara huyo alimpigia simu Warda siku moja kabla ya ndoa na kumuuliza kama habari anazozisikia anaolewa ni za kweli.
    “Laurent alimpigia simu Warda kumuuliza kama kweli anaolewa, akamjibu ndiyo, akamwomba aende nyumbani kwake ‘wakachakachue’ kwa mara ya mwisho, naye akakubali akaenda,” kilisema chanzo.

    Chanzo kiliendelea kuweka wazi kwamba, wakati Warda anakwenda kwa mwanaume huyo, mumewe Kibarabara alishampigia simu akimtaka wakutane kanisani kwa ajili ya ‘riheso’, wito ambao mwanamke huyo aliupuuza.

    [​IMG]
    Habari zinadai, baada ya Warda kufika kwa ‘jamaa’ yake wa zamani walichakachua kweli, lakini ghafla mwanaume huyo alimnyang’anya simu kisha akaizima na kutoa funguo kwenye kitasa cha mlango huku akimwambia ‘HAKUNA KUTOKA’ licha ya kwamba alikuwa akijua mwanamke huyo atafunga ndoa kesho yake saa tisa Alasiri.


    Ikazidi kuelezwa na chanzo chetu kwamba, njemba huyo aliendelea kustarehe na mke mtarajiwa wa mwenzake hadi Jumapili saa kumi na moja Jioni alipomwachia wakati ndoa ilikuwa ifungwe saa 9 Alasiri katika Kanisa la Sabato Ukonga (SDA).

    MBINU ZA KUUA SOO ZAFANYWA:
    Baada ya kubaini kosa kubwa walilolifanya, hawara huyo alimchukua Warda hadi kwenye Zahanati moja maeneo ya Manzese, Dar na kudanganya kwa daktari kuwa, mwanamke huyo alianguka ghafla na kupoteza fahamu maeneo ya hayo hivyo kupatiwa matibabu ya dharura.

    [​IMG]
    Baada ya hapo, Warda alirudi nyumbani kwao ambako alikuta ndugu, jamaa na marafiki wamevimba sura kwa hasira, wengine wakikaribia kutumbuka kama siyo kupasuka.

    Wakati hayo yote yanafanyika, inasemekana Bwanaharusi ambaye tayari na ‘bestman’ wake walikuwa ndani ya suti mpya, alikuwa akiwakaba koo wazazi aliowalipa mahari akidai chake huku habari nyingine zikinyetisha kuwa, alishabonyezwa na wadaku kuhusu mchezo mzima wa Bibiharusi na jamaa yake wa zamani.

    KAMATI KUU YA FAMILIA YAKETI KWA DHARURA:
    Kufuatia tukio hilo la aibu chanzo kinadai, ndugu wa pande zote mbili waliketi kwa dharura nyumbani kwa shangazi wa Bibiharusi, Kimara Baruti, Dar ili kutafuta mwafaka na ndipo ghafla alitokea Warda akiwa amechoka ile mbaya.

    [​IMG]
    Ndipo alipobanwa kisawasawa aeleze kinagaubaga nini kilitokea hadi

    akaitumbukiza familia yake katika aibu kama ile, lakini wakati akimeza mate ili kujieleza, liliibuka varangati zito lililosababisha Mchungaji wa Kanisa la Kiinjili la Kilutheri la Magomeni ‘Mviringo’, Mokola Maulid aliyekuwa kwenye kikao hicho kama ndugu, kupigwa baada ya upande wa Bwanaharusi kupandwa na jazba.

    Kufuatia tafrani hiyo kuchukua muda mrefu huku wanandugu wa pande zote wakiwa na hasira, hasa mawifi, watu wenye hekima walishauri kwenda Polisi Kituo cha Mbezi Luisi, Dar ambako ukweli utabainika.

    Safari ilianza mpaka Kituo cha polisi na kupokelewa na maafande wenye sifa zote katika mambo ya sheria na ulinzi wa raia huku wakiweka sawa kitabu kikubwa cha ‘kaunta’ kwa ajili ya kuchukua maelezo ya pande zote mbili.
    BIBIHARUSI NA AFANDE MASAITOO:

    [​IMG]
    Akielezea mkasa huo mbele ya Sajenti Masaitoo wa kituo hicho cha Polisi, Biharusi ambaye sherehe ya kumuaga ‘Send Off’ ilikuwa ya kukata na shoka ilifanyika Alhamisi ya Novemba 4, 2010, alisema:

    “Jamani nisameheni ibilisi alinipitia. Jana nikiwa Manzese, mwenzangu (Kibarabara) alinipigia simu akitaka aniletee gari la kunipeleka kwenye ‘riheso’ lakini simu yake ilipokatika, hawara wangu wa zamani, Laurent naye alinipigia simu, akinitaka niende nyumbani kwake Kinondoni ‘tukaagane’.

    “Nilipofika tuliagana, lakini baada ya kumaliza shida zake nilimwambia aniache niwahi kanisani kufanya riheso, yeye akagoma akaniambia hakuna kwenda popote na kunifungia mlango kwa

    Afande Masaitoo alipomuuliza kwanini hakupiga kelele kuomba msaada kama na yeye hakunogewa na uhondo, Bibiharusi Warda aliinamisha kichwa huku akisema: “Ibilisi alinipitia.”

    [​IMG]
    Afande Masaitoo alimuuliza tena: “Kama mchumba ‘ako alikupigia simu akuletee gari kukupeleka kwenye riheso kanisani, kwanini uliacha safari hiyo na kwenda nyumbani kwa hawara?”

    Biharusi: “Nilijua nisingechukua muda mrefu na ningeweza kuwahi kanisani baada ya kumalizana na mpenzi wangu wa zamani.”
    BWANAHARUSI AKATAA KUFA NA TAI SHINGONI:

    Baada ya Bibiharusi huyo kuweka hadharani ‘mauchafu’ yake hayo, Afande Masaitoo aliyekuwa akiongoza kikao cha usuluhishi alimshauri Bwanaharusi mtarajiwa kumsamehe mchumba wake na kuendelea naye (afe na tai shingoni), vinginevyo aende mahakamani kufungua kesi ya madai.

    Bwanaharusi alifyatuka pale pale mbele ya umati kuwa, hawezi kumoa tena mwanamke huyo aliyethubutu kwenda ‘kuchakachua’ siku moja kabla ya ndoa kwani amemdhalilisha kwa kiasi kikubwa.

    [​IMG]
    VIDOKEZO MUHIMU:

    Habari za ndani zinadai kuwa, bajeti ya ndoa hiyo ikiwa ni pamoja na sherehe za harusi iligonga shilingi milioni kumi na mbili, tayari Ukumbi wa Holland uliopo Msimbazi Centre jijini Dar ulishalipiwa shilingi laki nane huku sare za harusi zikigharimu milioni kadhaa, vinywaji na chakula vya kumwaga, ndugu wengine wakitoka nje ya Dar kuja kuserebuka.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,948
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    hii kali
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Duh.. noomah!! bado nipo nipo kwanza..
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hahaha mbona ishu kama hizo za kuchakachua kabla ya harusi uswazi ni za kawaida sana. Nakumbuka 200-2002 niliisha Mbagala maeneo ya Sabasaba pale, kuna demu mmoja aliletwa na dada yake pale eti aje ajifiche mpaka siku ya harusi, huyo demu alitokea Buguruni, sasa kilichotokea kumbe jamaa lake la zamani likawa linakuja kumega kila wiki. Demu alikaa miezi miwili kwa sista yake, ilipofika siku moja kabla ya harusi jamaa lake likawa linamtafuta limmege siku ya mwisho demu akawa hataki kupokea simu, jamaa jioni mida ya saa mbili likamfuata demu mpaka hapo home kwa sista ake, bibi harusi mtarajiwa kuona kafwatwa na jamaa akaona isiwe tabu ngoja nikamwambie jamaa haiwezekani aende zake, weeeee jamaa alikuwa na ukame na nadhani alitaka kumvurugia tu demu si akambembeleza demu eti ampe cha fasta pale pale kwenye michongoma demu na yeye akili zijui zilikuwa wapi si akakubali eti fanya haraka kumbe kwa mbali kidogo wahuni wa kitaa wanaiona ile issue, walipoanza tu shuhuli aaagh watoto hawa hapa, nyie mnafanya nini hapa maskini wakakurupushwa ilikuwa aibu maana ilibidi kikao kikae wawapoze wale wahuni ili wasiseme, jamaa kesho yake akachoma ubani akaoa daaaaaaaaaah sasa wana watoto wawili yule wa kwanza mmmmmmmmmh inaonekana kachakachuliwaaaaaaaaa tehetehe
     
  5. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh hii nikali, ila kama anavyosema, msela hapo juu, mambo hayo yapo sana.
     
  6. M

    Matarese JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa Nature Boy hii kali, ila labda tuende hatua moja mbele, nini hasa kinachosababisha?
     
  7. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jamaa atafute mke huyo hakuwa mke
     
  8. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #8
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwanangu,hii kali.
    Jamaa Mungu amemwepushia balaa,maana wangeoana hali ndo ingekua mbaya zaidi.
    Kwa kifupi huyo mwanamke alikua hampendi huyo bwana harusi,maana angekua na mapenzi ya kweli asingejipeleka kuchakachuliwa.
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wanasema Mke Bora Hutoka Kwa Mungu. Bwana harusi amshukuru Mungu kwa kumuonyesha mapema kuwa huyo hakuwa wake!
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Nikawaida biharusi mtarajiwa kuwaaga wa zamani
     
  11. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mh hii nayo ni moja ya kali ya mwaka
     
  12. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii iliwahi kutokea huku Moshi. Tena inahusisha familia fulani ya kimangi. Demu aliitwa na jamaa wakapeane vya mwisho wakanogewa. Mbaya zaidi hata kwenda kurembwa hakutokea. Kaja kupatikna saa 11 jioni chumbani kwa jamaa yuko hoi. Muoaji alikataa lakini kuepusha kashfa jamaa akapewa kilo kadhaa akakubali shingo upande. Si unajua tena unapooa kwenye koo zenye feza maana shangazi naye mumewe wa zamani ana mpunga wa kisawasawa! Vyombo vya habari vya kumwaga achilia mbali makampuni yenye kuingiza fweza kila siku. Jamaaa baada ya kuoa kaacha mke Moshi yuko huko mikoani anasaka maisha. Wanaume wote wawili walikuwa marafiki sana ila sasa huyu akiingia hapa yule huyoooooo anatokea kule. Noma sana.
     
  13. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ahaa huyo bwana harusi alikua hajampenda mwanmke sasa hilondo kosa lakuacha kuooa siangemsamehe tu akvutajiko halafu kama anamuona mtoto tuliatulia mpeleke tanga kwa babu mambo yameisha
    toto limesimama kama twiga unaliacha checkni chingo hoyo wakuu
    lakini huyo Xwake mshenzi kamharibia mwenzaka labda walikua nakisa au kalazimishwa kuolewa mana wengine huwa sikwaridha zao
     
  14. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Aibu ya mwaka!
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mweee.ndo maana mimi nimeamua kutulia tuliii na NYANZALA wangu...
     
  16. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wanawake warembo ni noma. Ukimwoa ujue (ashakum si matusi...) "utamegewa" tu!
     
  17. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duuh hiyo kali ya mwaka nigekuwa mimi sijui ningechukua uwamuzi gani maana nasoma lakini ninahasira mbaya!
     
  18. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata ukioa Nyambizi utamegewa tu, mwanamke anaibilisi hasi na mwanaume ana ibilisi chanya, wakikutana lazima wavutane tu. hakuna ujanja. hata hao wanaosema wametulia ila wakiona pembeni totos inawaka kama mshumaa wanadata sana. Unajua, sehemu kubwa ya ubongo wa mwanaume inafikiria sex tu. Ngono jamani haiepukiki. Hata uoe mwanamke mbaya vipi (kwa mtizamo wako) lakini wapo jamaa tu watamchakachua. Sasa tufanyeje wanaume, maana nyeto nalo linaua mishipa ya fahamu. Inabidi tuchangie tu hakuna jinsi.
     
  19. J

    Jof Member

    #19
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kali ya mwaka wa uchaguzi!... Wanawake ar weak... Huyo demu alifuata maslah tu kwa huyo mumewe alyemsaliti nina uhakika ht angeolewa angemegwa na ex's wake hata ambao kwa style ya huyo demu hawapungui 6!
     
  20. m

    matambo JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mimi naogopa kukomenti ila nachojweza sema ndoa za siku hizi haziaminiki hata kidogo, usije ukaoa ukadhani uko peke yako, maana nyie mwazungumzia hao wanaoagana lakini mwajua kuna wengine ambao hawaagani isipokuwa wanawazuga nyie tu? kweli nawaambia wapo wanaoooa/wanaoolewa ilhali wanaendelea kama kawa na wapenzi wao wa zamani, soo nyie mnaooana na kuolewa mumuombe sana Mwenyezi Mungu awasaidie mpate wenzi waaminifu ila mkipata tofauti ni karaha mno.
     
Loading...