Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukistaajabu ya Musa.....kumbe men nao siku hizi hujiuza baa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tausi Mzalendo, Jan 31, 2012.

  1. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Leo nimejikuta nashangaa nikaambiwa unashangaa nini?
    Men kujiweka soap, na kujipodoa usharobaro. Wanaketi mahoteli makubwa na kuvizia wanawake wawanunulie kinywaji!
    Ama kweli maisha yamebadilika.Kumbe wanaotemeatemea mate kwenye glass masaa siyo wanawake peke yao tu siku hizi!
    Hata wanaume wamo!
    Men...wakanyeni wenzenu..... wanawatieni aibu!

    Ladies..beware! Mkiona mi men imekaa kihasarahasara kwenye migahawa na mahoteli msidhani wanasubiri appointment
    wako mawindoni....
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    lazima kutakuwa na proper name for them....
    but definetely sio MEN.....
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Maana yake ni kwamba wapo wanawake wanunuzi pia. Ni vyema uwakanye pia wanawake wasiwanunue kama wataweza (kama wanawake wanawataka pia).
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    inasikitisha sana
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Mpenzi acha ubishi ni MEN tu hao
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Acha utani mkuu.
     
  7. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wamesikia..ila ujue hizi tabia siyo za kiume! Mwanaume rijali hujiweza...hatakiwi kushinda saloon kutwa kukata nywele, kufanya scrub/facial na kuvaa tu.Lazima afanye kazi. Ingekuwa "kaka poa" ingeeleweka!

    Hatutaki kupoteza "wanaume" kwa kuendekeza uvivu tu loh!SHAME!
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli kaka,

    They can't be MEN.....May be boys and above all, stray boys!!

    Umeuona huu msemo???

    A BOY DREAMS BUT, ....A MAN DOES!!!!
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hapana dada,

    Huo siyo MEN......Ukihitaji ushahidi nambie!!

    Babu DC!!
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    waambie hao dada Tausi.....bora umetuonya mapema kabisa tukae nao mbali
     
  11. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kaka dc, nami ndio ninasikitika eti.... Good men put to waste shauri ya uvivu!kama wanavyofanya good ladies hahaha...kukata tamaa gani huku?
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kimekutokea nini Tausi?

    [​IMG]
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280

    hao wanaitwa 'marioo'

    na wamama wa kiswahili washasema siku nyiingi
    'sio kila anaevaa suruali ni mwanaume'
    sasa sijui watu hawajui kivipi hii....
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Tausi, JS na wengine wote,

    Naomba mnisikilize vizuri....Hao siyo wanaume???

    Mnataka niwaelezeje lakini???
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    hujambo mtoto mzuri?
    sikuoni kabisaa...
     
  16. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    heheheh DC bana!
    Wanaume kwani wakoje? Nijuavyo wana ile bakora ya ajabu kama wengine. Hicho ndicho hutofautisha maana mavazi au style ya nywele si hoja siku hizi.Ndevu na kutokuwa na maziwa si hoja pia.
     
  17. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Acha nicheke..maana kununa zama izi za maisha magumu si ishu.
    Nani anataka kujua una shida?
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama wanawake wanaojiuza bado ni wanawake wanaume wanaojiuza nao ni wanaume vile vile. Na kama mnataka kupinga hiyo tabia pingeni kwa wanawake pia, badala ya kuonyesha kwamba wanaume ni bora zaidi hivyo wanatakiwa kununua na sio kujiuza, na wanawake wanafaa kununuliwa pekee na sio kununua.

    Wote ni wafanya biashara, na kama biashara wanayofanya sio nzuri ichukuliwe hivyo kwa wote wanaohusika kuuza na kununua.
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Wanaume kujiuza kwa wanawake haiwezi kushika kasi hata kidogo.
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tausi wewe unashangaa leo wakati haya mambo yameanza karibia miaka 4 nyuma, tena kuna wadada wakiwaona hao wanaume wanawababaikia kweli na wanaingia mkenge kweli kweli
     
Loading...