Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukistaajabu ya missenyi utaona ya.... Kasulu mjini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzururaji, Aug 19, 2012.

  1. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,204
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Katika hali isiyo kuwa ya kawaida wilayan kasulu sinto faham imeibuka miongoni mwa makaran wa sensa kasulu mjini kuhusiana na malipo yao pamoja na makato wanayo katwa makarani tshs=2500 ya chakula bila ridhaa yao huku wakilishwa wali maharagwe kwa kiasi hicho cha fedha. walipo muuliza MSIMAMIZI wa sensa kutoka ofisi ya takwimu Taifa alipo takiwa kutoa ufafanuzi juu ya makato ya chakula na idad ya siku za semina pamoja na mikataba alisema hafaham lolote kuhusiana na mikataba na siku za semina huku akibonyezwa na waratibu wa semina ambao inasemekana wameandaa mkataba wao ambao haupo sehemu yoyote Chakula wanacho toa kwa makaran kina thaman ya tsh=1500 hivyo wao kuwaibia wasimamiz na makaran wapatao 700 tshs=1000 kwa kila mwana semina hivyo kutengeneza faida ya laki 7 kila siku kutokana na makato hayo.
    Baada ya kutokea sintofaham hiyo ilibid hali ya taharuki izuke kituoni hapo na kumfanya msimamiz huyo wa kitaifa kwa mkoa wa kigoma akimbie kituo hicho cha bögwe kwa kupitia mlango wa nyuma na kukimbia ikisemekana kahofia usalama wake
    ilipo fika jana trh 18 maafisa usalama na watu wa takukuru kuja jion yake makaran wote waliambiwa semina imesitishwa kupisha idd halaf itaendelea baada ya idd na mpaka leo makaran hawajasain mikataba ya kazi

    *my take msimamizi wa sensa tena kutoka ofisi ya taifa takwimu kusema hajui chochote kuhusiana na mikataba na posho je anaficha nini*
    NCHI YANGU SERIKALI YANGU !
    SOURCE: mimi mwenyewe eneo la tukio
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ufisadi unazidi kushika kasi kila kukicha!
     
  3. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    unashangaa kukatwa 2500 kwa wali ndondo,njoo tmk hapa dar wanakatwa tshs 3000 na hawapati hawapati hata karanga ya tshs 100,kama unaona unaibiwa sepa aaarghhh...
     
  4. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,204
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Utasikia wamepewa onyo kali zidisha kwa siku laki 7 mara 11 idad ya ya siku za semina kweli tanzania ni zaid ya uijuavyo
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Hii nchi kila, mtu akipata gap anataka aibe tu!!!!! Udhaifu tu ndo unaosababisha haya yote!
     
  6. mwandiga

    mwandiga JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 1,268
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Hao usalama na TAKUKURU ni walewale, wao wamepewa fungu lao wakaja kutuliza upepo. Yani nawachukia sana hawa watu. Ipo siku nitahama tz. Mzururaji msikubali kuonewa
     
  7. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,204
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Sawa mjomba mwandiga wakiona unajitambua watalekebisha kitu kitasoma
     
  8. k

    kajunju JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Hasira ya uchafu huu wanaowafanyia,muipeleke kwenye uchaguzi 2015. Naskia hii semina wanaunganisha na masuara ya vitambulisho.baadh ya vituo ili suara la nida wamelikataa. Leo walikuwa walipwe pesa ila longolongo kibao. Jion híi tutapata habari kamili juu ya kilichojili apa kasulu
     
  9. N

    Nyalutubwi JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wewe wayasema ya Kasulu wakati huko Mza hali ni hiyohiyo.Nchi haina sheria kila mtu anaamua atakavyo kama sheria zingekuwepo suala nyeti kama hili la sensa lisingefanyiwa mzaa.
     
  10. n

    nkisumuno JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huku mufindi nako mambo yapo hovyohovyo makarani wamelazimishwa kupewa rejesta za nida bila hata kuambiwa watalipwa nini wameambiwa wakilipwa washukuru wasipolipwa hewala. Nako mambo yalikuwa ya kuvutana kukatwa hiyo 2500. Swali hiyo gharama ya chakula iweje iwe sawa nchi nzima?

    Hii sensa ni kizungumkuti vifaa tumeambiwa havjafika sasa sijui itakuwaje Tanzania sijui tunakwenda wapi Serikali yetu inajambo gani la kujivunia kama kila kitu mizengwe?
     
  11. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,204
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Baada ya kusimamisha shiling kwa muda mref 2meshinda wame2lipa stahiki zetu zote buhahahaaaaaaa
     
Loading...