Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukistaajabu ya MAFATAKI utayaona ya Viongozi wa dini.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gbollin, Mar 26, 2011.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Heshima wakuu wa MMU.

    Jana nilienda na mamaa Nyumba ya wageni kuchunguliana vile vilivyotufanya tuwepo hapa Duniani. Wakati tunafanya maandalizi ya hapa na pale ghafla akiri yangu ikanituma niangalie nje kwa kupitia dirishani.
    Nilichokiona sikuamini macho yangu hata kidogo kumuona jirani yangu akija na kitoto cha kidato cha pili pale nyumba ya wageni na yeye ana zaidi ya miaka 45, Wakati natafakari kama nimpigie simu kumuonya kuwa sijapenda hiyo tabia yake nikaona kitu kingine ambacho kimenifanya niilete hii mada humu Jamvini, Nilimuona Ustadhi kavaa mavazi ambayo mara kwa mara huvaa MSIKITINI au kwenye MIHADHARA kaongozana na kibinti kidogo ambacho nacho kimevaa USHUNGI wanaingia nyumba ya wageni kuchunguliana.

    Swali kwa wana-Jamvi hivi vitu wewe umewahi kuvishuhudia?
    Je ni halali kuvaa USHUNGI au ROZALI muendapo ku-do??


    WEEKEND NJEMA WANA-MMU.
     
  2. N

    NNYAMBALA Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mamaaa wa ukweli utaenda naye nyumba ya Wageni????????????????
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...e bana wee, hii mada nzuri kujadiliwa ila umeharibu mwishoni.
    Dhambi haijali kiongozi wa dini au mavazi ya Ibada.

    ...By the way, si kila aingiae nyumba ya wageni anakwenda kuibanjua amri ya sita.
    Otherwise, kusingekuwa na haja ya wamiliki wa nyumba hizo kuweka biblia kila chumba.
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    We na hao hakuna tofauti.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We umeenda na mamaa wako...unajuaje kwamba na yeye hakua na mamaa wake?Alafu kwanini mavazi yawe hoja hapa?We suruale unayovaa msikitini/kanisani huendi nayo huko nyumba ya wageni?
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    si vizuri bana,kama tunarepresent dini kufanya yale ya tofauti ni aibu.....:smash:
     
  7. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ondoa boriti jichoni mwaka ndipo uone kibanzi kwa wenzio!

    SHAME ON YOU
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,780
    Likes Received: 4,529
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaaa, mPwa, Siku hizi hawa ni wakubwa wenzetu bana...ahaya tuambie kwa hio wewe nawe ulikua na kibibi kizee chako?? MMmh lakini sasa mpwa, ulijuaje kama kile kitoto kilikua kidato cha pili? au kilikuwa mali yako kabla?? haya karibu kitimoto kidogo hapa
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Labda wanabadili mazingira,...sehemu moja inaboa u know
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kidato cha pili jama,lakini kwa kuwa kasema jamaa ni jirani yake labda na huyo mtoto ni jirani pia
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni wewe ndo jirani yake nini?
     
  12. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hayakuhusu!
     
  13. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yaani unaenda nyumba ya wageni, badala ya kufanya kilchokupeleka (kuchunguliana kama ulivyoainisha), waanza kupiga chabo wenzio!! Vipi ulikuwa unatafuta stimu nini? Au ile kuchungulia tu ukakutana na................!!! Tehe tehe tehe!
     
  14. M

    Mgumu Senior Member

    #14
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe na wao hakuna tofauti, ilitakiwa kwanza ukemee nafsi yako kabla ya kuanza kushangaa ya wenzako

    Kama mlichunguliana bila zana, wahi kwa Babu Ambi ukapate KIKOMBE
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    yeah,..sure
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,780
    Likes Received: 4,529
    Trophy Points: 280
    Kuna mada watu wanazichangia kwa hasira na uchungu....mmmh walishatendwa hawa, jamani mada nyingine ni kwa ajili ya kuchangamshana tu hazina maana za ya hapo so nawashauri tusijifanye so strict au wa kiroho zaidi ya wengine, sasa ndio kusema mmenigomea hiki kitimoto hapa? nile mwenyewe sio??
     
  17. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unachungulia nini baada ya kuconcentrate na kilichokupeleka?
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nilitaka kumwambia hivi hivi
     
  19. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu, Nitaileta kivingine siku nyingine!!!
     
  20. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Macho hayana pazia, Si unajua mambo ya kuvutia stimu!!!!
     
Loading...