Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukistaajabu ya Filauni..

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mbimbinho, Sep 27, 2012.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,418
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    Jamaa alikuwa kwenye taxi akapita nje ya bar moja yenye guesthouse akamuona mkewe akipotelea ndani ya hiyo bar;
    JAMAA: Dreva simama. Unataka laki tatu ya chapchap?

    DREVA: Bila shaka mzee

    JAMAA: Mke wangu kaingia kwenye ile bar, picha yake hii, ingia mtoe tena kwa umlete hapa ukiwa unamtandika vibao.......dreva akatoka na baada ya dakika chache akatoka anamburula mwanamke na makonde juu,

    JAMAA: Mbona umekosea huyo siyo mke wangu umeshaharibu mambo

    DREVA: Najua, huyu ni mke wangu, sasa ndio naenda kumtoa mkeo
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    imekaa vizuri mkubwa,hahaha hahaha.aaaaaaaaaaaaa
     
  3. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe tehe, tihi tihi tihi kwa kwa kwa kwi kwi kwi hah hah hah hah hah hah hah
     
  4. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Hehehehehehe

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
Loading...