Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukisoma hapa utakumbuka enzi zileeeeee!

Discussion in 'Entertainment' started by Gang Chomba, Aug 20, 2010.

  1. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Enzi hizo Redio ni Moja tu RTD ya ukweli.
    Sasa basi ilikuwa raha kusikiliza mpira halafu mshinde.
    Na inayofuata hapa sasa ni nukuu ya kipande cha mwisho cha matangazo ya mpira wa Miguu kati ya Simba ya Dar es Salaam na Yanga ya Tanzania.

    '''eeh Mafundi mitambo wetu ktk matangazo haya walikuwa ni Noel Namaloe na Edward Kwilasa.

    Na kule ktk Gari yetu ya Matangazo alikuwepo Obi Mwambungu.

    Mtangazaji Mwenzangu ni Omar Jongo, Mimi ni Charles Hillary, nawarudisheni Studio Barabara ya Nyerere kwake Nadhir Mayoka kwa ajili ya vipindi vinavyoendelea.

    Kutoka hapa uwanja wa Taifa sina la ziada,
    Yanga 2-0 Simba...Asanteni
     
  2. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dah! Ebwanaeee maisha yamesonga.
     
  3. 2my

    2my JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    afu redio yenyewe mnasikilizia kwa balozi wa nyumba kumi!!!lol
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    wadhamini wa pambano walikuwa ni Mwanamboka
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Gang Chomba nimekumiss mzee, umepotelea wapi?
     
  6. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ".......ilinibidi niseme goli kabla mpira haujaingia wavuni x 2.........Ball Jaggler Malota Soma alikuwa amekwisha mpiga chenga Sahau Kambi..........!!! Simba 2 Yanga 1! Namna gani hapa Ball Jaggler....!!!!" Akaja Jongo nae ".....goooo.....dah! anakosa bao hapa Mmachinga.....lo golden opportunity never come twice x2....! Hii hata kule Wembey ipo"
     
  7. D

    Dick JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afu redio ya mninga.
     
  8. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,567
    Likes Received: 1,801
    Trophy Points: 280
    277
     
  9. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Dudu proof!
     
  10. M

    Matulanya Member

    #10
    Aug 20, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nilikuwa napenda sana utangazaji mpira wa charlessssssssss Hilary.alikuwa anamvuto na bashasha za mpira...kweli siku hazigandi!
     
  11. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Duuu, nimeipenda signature yako : kuchagua CCM 2010 ni sawa na kufukia mashimo bila kuweka mbegu...utavuna nini?
     
  12. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Signature sawa......ila tu timu anayoshabikia.......!!!
     
  13. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Wewe ulitaka nishabikie timu gani zaidi ya...
    Abajalo
    Yanga
    Ac Milan?
    Yanga si yangu, ni yako pia.
    Yanga ni ya wazalendo wa Tanzania.
    Yanga ndo Tanzania.
     
  14. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Acid mi nipo ila si unajuwa tena Ligi zoote zenye utimamu zilikuwa ktk kipindi cha mapumziko.

    Sasa tutakutana tena hapahapa coz sie wengine hatuzuruli kwenye majukwaa ya watu huko sijui ya uchumi, siasa, jockes, malavidavi na majukwaa mengine.

    Sie tukiingia JF ni jukwaa la michezo tu.
     
  15. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ASHANTI,SIMBA,FC BARCELONA! Mie huwa nashabikia Yanga hasa inapokuwa inafungwa,sababu ya kuwahurumia baba na mama yangu na Gang Chomba pia!!!!!!! teh teh....!
     
  16. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Enzi za akina Charles Hilary Ahmed Jongo na Salim Mbonde ilikuwa...nawarudisha studio zetu za Pugu road kuendelea na matangazo mengine...then unamsikia Marehemu Michael Katembo anapokea matangazo...Nyerere road imekuja wakati hao watangazaji wengine wameshastaafu na Hilary alishaondoka RTD..
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,666
    Likes Received: 2,835
    Trophy Points: 280
    Jamaa bado ana mvuto huwa namsikiliza siku mojamoja idhaa ya kiswahili ya BBC akitangaza ligi kuu ya Uingereza, kupitia Kiss FM
     
Loading...