Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukisikiliza taarifa ya habari TBC1 utakosa habari zenye uhakika na ukweli.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by augustino ameri, Sep 3, 2012.

  1. a

    augustino ameri JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tbc imerudi miaka ya 60,kimekuwa chombo cha propaganda,rang nyeusi utaambiwa ni nyeupe.Kwenye Migomo ya ma dr.kilikanusha,leo baada ya mauaji ya mwandissi wa habari iringa jukwaa wahaririLIMETOA TAMKO WAO HAWAJAOONGEA KABISA.
     
  2. m

    markj JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mkuu bado unalete habari za tbc humu jf, wenzako tulishasahau kama kuna hiyo channel kabisa. achana nao hao wasikuumize kichwa endelea na shughuli zako tu
     
  3. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    TBC kwani ndo nn? hv bado kuna watu wanasikiliza tbc, mm hata sitaki kuisikia kwani imejaa ubabaishaji. ningependa kama ingefilisika kabisa kama ilivyotokea kwa ATCL
     
  4. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC husikilizwa na huangaliwa na watu wasiokuwa na dira,unaangalia ya nini?
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    TBC hapa nimebakiza kipindi kimoja tu cha TAZAMA
     
  6. m

    markj JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ndiko wanakoelekea! mana hata idara yake ya masoko kwa upande wa natangazo lazima ishuke kwa kuwa watu hawaifagilii tena na wenye kutaka weka matangazo si ndo wanyeyuka kidogokidogo! labda itaendeshwa kwa kodi zetu kwa asilimia zote miamoja
     
  7. m

    markj JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    achana nacho, maana soon kitakuwa tazamwa
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Naacha kabisa TBCCM
     
  9. shimwemwe

    shimwemwe Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kweli katika vyombo vya habari ambavyo vimepotea basi ni tbc baada kukifnaya tbccm, sijui kama kuna tofauti na uhuru. ukweli na uwakika ni uongo wa ukweli daima
     
  10. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    'Zoezi la Sensa limeenda vizuri kwa Zaid ya 95% na Sheikh Ponda amehesabiwa'- TBC
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Umeona eeeeeeee!

     
  12. Mbwiga88

    Mbwiga88 JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chereko!
     
  13. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kodi yetu hiyo inaenda kufanya propaganda za CCM...Ipo siku kitakuwa chombo huru cha umma.
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sehem yenye mkono wa ccm mambo yanakwenda kama hivyo
     
  15. Mourinho

    Mourinho JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 4,583
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Cha aibu zaidi ndio chaneli pekee ya kitanzania iliyowekwa Dstv.
     
  16. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Labda wanaoogopa kisiwakute chaa Tido Mhando.TV ya ukweli Bongo ni ya mzee wetu Reginaldi tu
     
  17. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Tbc ingebaki kuwa stesheni ya kuonyesha Komedi hapa nchini Haina haja ya kurusha vipindi vingine, Komedi tu asubuhi hadi jioni
     
  18. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    It was written......"all institutions being backed by the state are for nothing than domination......domination of the middle and lower class....they are but for Ideological purposes......ideology that guarantee the survival of the upper class.....;rulers and capital owners.........."

    Need I quote more......................?????
     
  19. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tatizo liko wapi unapesa za walipakodi tunawapa ruzuku hawa bwana, wacha wale watangaze propaganda
     
  20. b

    bamku JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 441
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 80
    angeliuawa mwandishi wao je?
     
Loading...