Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukisikiliza na kuangalia Bunge la Tanzani utasikia haya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Aug 23, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Ama kweli taifa limekuwa la wasanii na linakera kwa vimbwanga vyake! Ukisikiliza Bunge la Tz utasikia MCHAKATO, MIRADI, MEGAWATT, TAKWIMU, JITIHADA kedekede. Usijali, #TumuachieMungu
     
  2. T

    The Priest JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Upembuzi yakinifu,serikali sikivu,tumejaribu,mtuamini n.k
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,752
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Upembuzi yakinifu,serikali sikivu...
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Hakika tuliwaamini sasa tumewachoka, tunahitahiji kujitawala!
     
  5. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    #TumuachieMungu
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Hakika yeye ndiye muweza wa yote!!
     
  7. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Umesahau hii:serikali itaendelea
     
  8. T

    The Priest JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tumefanya mengi,wananchi wametuchagua,tuwe na uvumilivu,tuko kwny mchakato
     
  9. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 920
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    mkakati kabambe wa kuzalisha megawati!
     
  10. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Utackia napenda kutuma salamu kwa Watoto zangu Musa,Hamisi,mke wangu mwajuma,pamoja na familia ya mh. Rais..hi kali
     
  11. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nia thabiti na mipango endelevu, napenda kumpongeza mh wazir kwa hotuba yake nzur iliyojaa matumain tele kwa watz. Mwisho kabisa nimshukuru mke wangu mpenz kwa uvumiliv wake.
     
  12. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ''Awali ya yote natanguliza shukrani zangu za dhati kwa wapiga kura wa jimbo langu........br br br bra bra bra bra nawahakikishia sita waangusha.....''
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kutokana na bi kiroboto (Anna Makinda) alisema ni kariakoo kwahiyo ata kama ukisemwa uongo wowote ukimissbehave ni fresh tu
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mweshimiwa spika linaskika kila baada ya ki sentens
     
  15. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Taifa la werevu linalotawaliwa na wajinga chini ya kila Kikwete!
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    yana chekesha laki ndiyo ukweli wenyewe mbunge anatumia dkk 5 kusalimia/pongezi kwa familia ya rais,waziri mkuu, familia yake, chama chake na nk bila kujari nayo ni matumizi mabovu ya kodi ya walalahoi wasio kuwa na uhakika wa mlo hata mmoja...
     
  17. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Ahaahaahaaa watz wa leo yan ndo tunapewa matumaini?
     
  18. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Bila kusahau:Serikali LEGELEGE!!!!
     
  19. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Muongozo wa Spika
    Fedha zimeshatengwa
    Mradi utaanza baada mwaka ujao wa fedha
     
  20. Shenkalwa

    Shenkalwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndiyoooooooooooooooooo, Siyooooooooooooooooooooooooo, meza: pwa, pwa, pwa, pwa, pwa. Masaburi yao
     
Loading...