Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukisikia wenye fwedha wamekupora mke usilalamike.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Mar 25, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    WANAWAKE WENGINE NI WAZURI KIASI KWAMBA AKIWA NA BWANA HOE HAE KAMA MIMI HATA NIKIPORWA NA PEDESHEE, ITABIDI UGUZE MOYO, NA KUSONGA MBELE KUTAFUTA MWINGINE.
    HEBU CHEKI KITU HIKI KIMEKAAA KAMA PEARL MAMAA YA THERENGETITHERENGETI..
    [​IMG]
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Ukiporwa binti kama huyu huna sababu ya roho kukuuma zaidi ya kushukuru mpwa wangu
     
  3. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,567
    Likes Received: 1,801
    Trophy Points: 280
    Yaani hapoooooooooo..........hakyanani tena UTAUZA nyumba ya ulisi.......duuuuuuuu
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280

    kweli kabisa hata kama ulipewa ulisi itabidi uhonge wote.
    Ila urithi kamwe usije honga mwana wane
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmmh wanaume vichomi utawajua tu
    lakini ni mrembo halisi wa kibantu
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Bujibuji wewe hapo unaangalia uzuri wa sura au nini hasa ?:)
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Wakoje hawa wanaume FL1?
     
  8. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Hata mi nimetamani hii, japo sifanyi kosa nikamweka ndani! Kila mkamilifu atajua unachojivunia.....! Labda umvalishe chupi la chuma, then utembee na ufunguo ili roho ishuke walau kidogo.
     
  9. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    pearl sayz:

    ah ah ah uncle buji jamani miss u mwaaaaaaaa,yani niko busy nachukua oda ya kuku si unajua watu sikukuu ndo wanajichana?by the way mbn hujasema unataka wangapi?miss u unlce mwaaa
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    tabia yake ambayo inavuma sana kwenye magazeti ya sh. Mia mia
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    naomba nisikujibu ICU
     
  12. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Jamani huyu dada ni mzuri au alivyovaa anavutia? maana sijui ni dada gani apige picha ya namna hiyo na aonekane mbaya
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Okey FL1
     
  14. jossey1979

    jossey1979 Senior Member

    #14
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utafikiri haendagi nanihiiii!!
    kitu kama ya kuchorwa!!
     
  15. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,667
    Likes Received: 5,618
    Trophy Points: 280
    ni mtz huyu dada?anaitwa nani??
     
  16. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    halafu muoaji anaiacha inathagaa thagaa mitaani kiruuuu?hakyanani watu wanakamua hiyo mpaka thukari iishe atheee mbe!:rolleyes:
     
  17. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamani binti alikuwa hapa siku zooote muoaji hakuna, hadi mmenyang'anywa na mrundi ndo mnaanza kumtamani. kumbukeni amri ya tisa, usitamani mke wa mwenzio lol.
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mama Irene Uwoya Ndikumana
     
  19. D

    Daktari Member

    #19
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona wanaofaidi hapo hawana pesa! na wala hajawahi kuporwa na wenyepesa! unazungumzia Bongo celebrity mkuu! Wapi Mamaa Wema Sepetu, Auntie Ezekiel,....
     
  20. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ukiporwa mke kama huyu hamna jinsi nzuri zaidi ya kushukuru aliyekupora maana atakuwa kakuepusha na mengi
     
Loading...