Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ukisikia ushauri na maneno ya kimapenzi ya wanawake wa jf utasema hawa ndo watalaam kumbe...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by figganigga, Dec 16, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Mimi saa nyingine huwa napitia thread nyingi humu mmu hadi nashangaa. Nimejaribu kutafakali huu ushauri na maujanja ya hawa dada zetu wa jf wanautoa wapi? Ikabidi nitafute sample tu ya kuangalia je yaliyomo yamo? Nmegundua yanayo ongelewa na vitendo wanavyo fanya ni vitu viwili tofauti. Mtu unamwambia kata kiuno anakujibu "nimechoka", ukimwambia fanya hivi anakujibu "staki". Nani aliwambieni mapenzi yanataka ubabe? Mnayo yaongea humu muwe mnayaapply mnapokuwa na wapenzi wenu. ni hayo tu. Mia
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Umewafanyia majaribio au utafiti wangapi?. Wahusika watakuja kujibu.
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo unatuma ujumbe gani hapa? kua umeanza uhusiano na dada wetu wa JF?
     
  4. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hehehe mia
     
  5. Imany John

    Imany John Verified User

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Haya blackberi umejibiwa thread yako.
    Mbuta.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    maskini umechagua koroma la wanawake wa jf
    anyway, mbona kasema hata wewe huutumii ushauri wa wanamme wa jf?
    Eti ulikonsetrati na kupiga 18 wakati yeye hata kamoja bado

    he he he, lako hilo usipoangalia watakurowesha
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tunaomba ushuhuda.. Wewe kama lawyer mzoefu aliyosema mzee wa mia yana ukweli?
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Labda inawezekana!Mpaka mtu kasema ana lake!Sasa mtu unashughulika mwenzio anakuambia "fanya fasta nataka nikachangie kwenye siredi yangu JF" unafikiri utajisikiaje?
     
  9. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanapigaga porojo tu hawajui hata moja,yaani mapenzi yao wanafanyia mdomoni tu.
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol.... Eiyer!!!
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,966
    Trophy Points: 280
    Humu karibu kila mtu ni mtaalam, mtakatifu, na kadhalika.
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,733
    Likes Received: 4,590
    Trophy Points: 280
    Nitarudi hapa,....
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    SL ndo inakuwaga hivyo!
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu wengine mna matatizo kweli...
     
  15. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa kuopoa kimwana ndani ya JF....ingawa inaelekea huyo dada kaku-disappoint sana. Otherwise sampling yako haikujitosheleza ndo maana ukakutana na kitu ambacho hakipo real....usikute hata wewe mwenyewe ulimboa. Cha msingi jipange uopoe kingine....eeeeeeeh!
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    miaka 50 ya uhuru....bado tunasonga!
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hehehe Hapa ukilopokwa mchumba anakimbia, acha niuchune tu, hakuna cha u lawyer wala ujaji. hili salaba atalibeba mzee wa mia peke yake.
     
  18. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hiyo sample yako moja uliyoiokoteza gizani ndio umetujumuisha wote??? Hebu njoo kona nikuonyeshe,halafu urudi hapa usawazishe usemi wako.
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Uzuri wenu mnajua kubana waume zenu hadi mnawaanzishia mathread ya kufa mtu. Kulinda mabwana wasiibiwe hilo nawapa heko lakini mengine tumwachie Mungu. Ntakuja usijali ndugu. Mia
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    nilichukua strong and mature sample. Kama huna hata maujanja maneno nlikuwa sidili na wewe. Mia
     
Loading...