Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukisikia Pinda ni mnafiki ona sasa haya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Johnsecond, Nov 23, 2011.

  1. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimesoma mwanahalisi la leo kumbe Pinda na Makinda nao walisaini pesa za jairo ili hali wenyewe serikali inawalipia kila kitu.

    Hao wawili walisaini kila mmoja 280,000 kwa kikao kisichozidi dakika 40. Sasa huyu ndo yule aliyekataa shangingi na ndio maana alikuwa mstari wa mbele sana kutetea bajeti huu ni uhuni sana!
     
  2. M

    MCHUMIA NCHI Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!Haki ya Mungu!
     
  3. F2S

    F2S JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 16, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    If this is true then we have a huge mountain to climb. I guess Jairo & CO will be free in this issue though not ASAP.
     
  4. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wote wametenda dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu, CCM hakuna msafi hata mmoja
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,680
    Trophy Points: 280
    Nao wawajibishwe.
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kwa sura na umbo lake, ni kigeugeu kiasili!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,262
    Trophy Points: 280
    pinda=bend.
    Simuamini kwa lolote
     
  8. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hii ndo tanzania bwana! Pesa mbele vingine baadae, ni nani atafungwa? Labda ccm nzima.
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,730
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    sasa naelewa vyema kwanini Beatrice Shelukindo alisema kama tukiamua kufukuzana hakuna atakayepona.....
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bora LOWASSA kuliko PINDA
     
  11. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    sasa ngoja nikwambie uwezo wa kufikiri wa makinda uko juu kuliko wa pinda.....
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unashangaa nini mkuu?

    Ulishaambiwa hakuna mtu msafi katika serikali na CCM kwa ujuma wote wachafu.

    Ukianza kupekenyua unaweza kufa kwa presha wote wale wachafu wanazidiana tu huyu kasaini 280,000/= wkt Ngeleja kasaini milioni 4.
     
  13. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwanahalisi katoa screen shot ya karatasi waliyo saini hizo pesa harafu jina la January Makamba linaonekana limefutwa yaani limekatwa na mstari. Dogo anaonekana aliona mbali sana. Mwanahalisi la leo limenifurahisha sana. labda niwape heading msiokuwa dar
    1. Kubenea - Ikulu aibu tupu - ndo ile ya akina pinda sasa
    2. Gamba lamponza kikwete
    3. Dr Slaa uso kwa uso na JK
    4. CCM wamekosea kumshika matiti binti yao
    5.Rekodi ya aibu ikulu - hii kali sana nayo
    6. Kikwete , Luhanjo, jairo ni zimwi likujualo halikuli likakwisha
     
  14. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    du mkuu tena hii kali, sikujua na kama ndo hivyo wote uwezo wao uko chini ya viwango.
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    si ajabu hata mkulu naye alisaini, ila kubenea ameamua kuchakachua hiyo orodha kwa kuondoa jina lake ili "kulinda heshima ya serikali"
     
  16. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na Lowasa aliirudia hiyo statement
     
  17. aye

    aye JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,776
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kaazi kwelikweli magamba
     
  18. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wote wang'oke, hakuna msafi pale CCM wala serikalini! Hata mtoto wa mkulima naye yupo? Kweli watanzania tunapaswa kuimwaga serikali ya CCM, no way tutapata maendeleo chini ya majambazi hawa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika taarifa iliyochapishwa kwenye gazeti la raia mwema la novemba 23 yenye kichwa cha habari "Pinda, Makinda, wavuta za Jairo" imechapishwa fomu ya malipo ya jumla ya sh 1,120,000/= kwa viongozi wanne huku jina la Mwenyekiti wa kamati ya nishati na madini January Makamba likiwa limekatwa. Kwa mujibu wa jedwali January alipaswa kupokea 280,000/= lakini hakuzipokea. Mimi naanza kuamini kwamba kauli za January ni kielelezo halisi juu ya imani na msimamo wake kwenye maswala yenye maslahi kwa taifa na je tuna vijana wangapi ndani ya CCM wanaoweza kufanya anayoyafanya January?

    GZ
     
  20. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alikataa kwa sababu ilikuwa ndogo nape mwanzake angonga mpaka m10 M20 M30 halafu yeye laki 280 hata mimi ningekataa, Mtoto wa mkulima yeye kanyagwa twenda hat buku kumi kama polisi wetu yeye mkulima bwana
     
Loading...