Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukisikia nuksi ndio hii....

Discussion in 'Sports' started by Jaluo_Nyeupe, May 29, 2011.

  1. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,133
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Unakuta mtu anashangilia timu ya mkoa wa Mwanza na kupokea kipigo kabla hakijapoa anapokea kingine cha simba. Mara duh! Kumbe mtu huyo anashangilia na Man U pia. Yaani ni nuksi kweli kweli, kwa nini wasitenganishe hii michezo ichezwe kwa siku tofauti walau ku-balance maumivu?
     
  2. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahaaa, mi sio shabiki wa mpira, ila nimekuhurumia sana, pole sana mkuu. inaonekana wekeend yako imeparaganyika kabisa, erokamano, omela jaduong!!
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Unaweza ukatenga mwili na roho kama vimewekwa kwa gundi ya maji!
     
  4. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,133
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    erokamano jaduong.
     
  5. M

    Masuke JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kidogo jana iwe hivyo kwangu, ila angalau barca wakasawazisha maumivu yote ya timu zangu mbili ambazo zilifungwa.
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,237
    Likes Received: 8,783
    Trophy Points: 280
    Poleni sana mlioumizwa kiasi hicho. Mzee leo kannunia maana yeye ni Manchester na mie nikawa naishangilia Barcelona.
     
Loading...