Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukisikia mguu wa bia ndio kama huu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Uncle Rukus, Apr 13, 2011.

  1. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Wadada wa JF ni marufuku kutumia picha hii kama avatar zenu.....


    ...........................................................................................................................................
    [​IMG]
    DSC030001.jpg
     

    Attached Files:

  2. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,955
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mbona ameuficha ficha hata hiyo bia haionekani? Kwa niunavyo hapo ni wa kawaida sanaaa....
     
  3. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huo ni mguu kiazi sio bia...
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    labda bia fupi
     
  5. Pelosi

    Pelosi Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Aaaah wapi, hujauona wangu....
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Wangu sijui utakuwa wa nini maana zaidi ya huo.
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Got damn! U got dem sexy legs gurl.
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na hili ndio tumbo la bia!!!


    [​IMG]
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Uncle Rukus aka Muga aka ?
     
  10. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wale mnaosema wachaga hawana usafiri mmecheck mguu huo? Toto la mzee Kimaro, kitu soft kabisa..
     
  11. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Usije kuwa ni wa kisoda tu maana mwenye wa bia hajisifii bali anasifiwa! Haya ebu tuonyeshe huo mguu wa bia.
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,885
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ah ha haaaa unamaanisha ndovu au? lolz
     
  13. Bwaksi

    Bwaksi Senior Member

    #13
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu mbona mguu wa kawaida uncle Rukus?
     
  14. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Guu la chibuku!
     
  15. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mbona mnaharibu maana halisi ya mguu wa bia,
    sisi tuliozaliwa enzi za titanic mguu kama huu tuliuita mguu kigimbi,kimbunga au kiazi sasa vijana wa leo eti huu ndo mnauita wa bia.
    mguu wa bia unakua umejaa kuanzia juu hadi chini yaani ukiweka pimamaji inapinda kidogo hapo chin lkn huu hebu imagine ukiupima na pimamaji hicho kigimbi hapo juu.
    hebu fuata hii link ukajionee mguu unaofanana na chupa ya bia.http://www.jamiiforums.com/jamii-photos/89235-nimevutiwa-na-kila-kila-kitu-ktk-picha-hii-wewe-kimekuvutia-nini.html?highlight=:love:
    sio wangu lkn.
     
  16. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu naomba muongozo kidogo hapo kwenye red! je ni ruksa kwa wakaka kama kina El Toro kutumia hii kama avatar?
     
  17. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hauko soft kivile.....
     
  18. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Gimbi nalo limo.
     
  19. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwi kwi eheee heeeeee, hako kanaitwa ka kinumbu,huku kwetu ni maarufu kwa kupanda milima.
     
  20. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    jamani tusaidiane hio ngozi nyororo kama hio inapatikana kwa kupaka nini?
     
Loading...