Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukisikia kuchoka kwa watanzania basi ni huu mkasa wa jana katika ofisi ya kinondoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shukurani, Feb 6, 2008.

  1. Shukurani

    Shukurani JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source: ITV news
    Jana jioni kuliripotiwa kuzuka kwa vurugu la kukata na shoka kati ya raia na mgambo wa manispaa ya kinondoni katika ofisi za mkuu wa wilaya hiyo. Chazo ni baada ya mgambo kumshambulia raia moja ambaye walimkuta akisubiri daladala katika kituo hicho na kumfaninisha na chinga waliyekuwa wakimtafuta. Baada ya mgambo hao kutembeza kichapo cha mbwa mwizi kwa raia huyo,wananchi hwakuridhika na upumbavu huo ndipo wakajibu mapigo kwa mawe na kila silaha iliyopatikana. Hizi ni dalili za kuchoka na vitendo vy auonevu
     
  2. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2008
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hawa 'mgambo' hawajatambua kwamba wao wanatumiwa kwa manufaa ya 'wakubwa', kuwakandamiza na 'kuwaweka sawa' wanyonge. Huu ni ule mfumo wa 'divide and rule', lakini ipo siku ambayo (Toba Yarabi!) wasio-nacho 'watachoka kabisa' na kuamua kushika sime, mapanga, mishale, upinde, mikuki, marungu na mashoka, na kuanza kuwavamia walio-nacho, wakianzia kwa vibaraka wao, ambao ni askari polisi, mgambo, na wengineo.

    Kinachotokea Kenya ni vita kati ya wasio-nacho na walio-nacho. Mali nyingi za matajiri zimeteketezwa, maduka na majengo yamechomwa moto, watu wameporwa magari yao, wamevamiwa nyumbani mwao. Maeneo kama Westlands, Eastleigh, Lavington, Kyuna, na kwingineko, wenye-nacho ambao ni watu wanaomiliki magari ya kifahari wanaogopa kuyaendesha, kwa kuhofia kuvamiwa na wasio-nacho ambao wanaranda mitaani na silaha zao za kijadi, wakiwawinda walio-nacho.

    Hawa mgambo wawe makini, kwani iko siku yatakuja kuwakuta. Wao pia ni wanyonge, lakini hawajapevuka kisiasa. Hawajui kwamba wanatumiwa tu... hako ka-mshahara kao kadogo ndiko kanakowafanya wawapore raia wengine ambao maisha yao ni ya duni, huku wenye-nacho wakichekelea na kuomba waendelee hivyo hivyo. Kama wangetaka waache, si wangewapa mishahara inayostahili?

    Akina Kanali Massawe waache unafiki; kama ni suala la uhalifu, basi na hao askari mgambo walioiba mali halali za wamachinga wakamatwe, wachunguzwe na washtakiwe mahakamani.

    Tuache unafiki!
     
Loading...