Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukishirikishwa Kwenye Single Ni kiasi Gani?

Discussion in 'Entertainment' started by Ndallo, Jul 21, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Wakuu ninavyosikia kama ukishirikishwa kwenye single moja ya bongoflavor ni kama laki 2 za kitanzania, je kama mwanamuziki wakutoka Marekani mfano SnoopDog akishirikishwa na kama Dr. Dre analipwa kiasi gani? lengo langu kujua ni kwanini wasanii wa bongo mbona wanazidi kua masikini tu. Naomba kuwasilsha.
     
Loading...