Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukishikwa......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, May 31, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    ........shikamana!

    Baada ya jambo fulani jana nilijikuta nafikiria kuhusu watu wanavyoBEHAVE kwenye mahusiano.Wengine utakuta wanaendekeza KIBURI...wengine KUDEKA...wengine KULALAMIKA...n.k

    Vyote hivi vikizidi kwakweli vinaweza kuvunja mahusiano maana INABOA/CHOSHA...kuna mtu unakuta hata akikosea yeye samahani mwiko.Hata ukimuwia mpole japo ye ndo mwenye kosa inakua bado haitoshi....yani kiburi chake ndo kinamtawala.
    Wale walalamikaji nao yani utadhani ulimwengu mzima kabebeshwa yeye....kila saa kama anataka kulia..kila kitu ye ni kama anaonewa.Hata akifanya kosa kulia atalia yeye ...na kubembelezwa atabembelezwa yeye.Hawa wadekaji maarufu ndo kabisaaa...mtu kadri unavyombembeleza ndivyo anavyozidisha!Yani utadhani mashindano...mpaka mwisho wa siku mtu unaamua kumpotezea tu!

    Nnachosema ni kwamba...mapenzi sio kukomoana jamani!Kila kitu fanya kwa kiasi!Wapenzi/wenza hawatakiwi kua na ushindani...labda kama mnashindana kuonyeshana mapenzi na sio nani kinara wa kulalamika au nani mwenye kivuri zaidi ya mwenzie!Hivyo basi ukishokwa shikamana...ukielezwa elewa...ukipendwa pendeka...ukiheshimiwa heshimu na heshimika pia!

    Siku njema....lunch ugali wa maharage leo...ama kuna mtu kapika nyama naomba mwaliko!!!
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kweli
    inaboa....
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0




    ahhh leo bwana lunch yangu ni UGALI WA MUHOGO na nyama choma,spinach kdg na kachumbari maharage yakipatikana si mbaya sana

    au nikikosa ni mwendo wa makange pale kati mwendo kamili!!

    rr ule wali njegere ..sawa?


     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Napika senene
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Love Don't Make No Sense
     
  6. Fanta Face

    Fanta Face Senior Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapenzi natamani yasingekuwepo yanauzi sana
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    huyo mwenye kudekezwa kihivyo nae ana gubu lake la kuzaliwa khaaa...
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    na dawa yake ni kumwekea pilipili kwenye chai ...imwashe apate kulalamika vyema...:dance:
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0



    mhh apana....yangekwepo ila kwa semester moja tu ya pili yangenda likizo!!!!!

    mwezi wa 1-6 mapenzi motomoto mwez wa 7-12 yangeenda likizo ili kusiwe na kuboana wala kuchokana..
     
  10. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Mmmhhh Hapana YASINGEKUWEPO KABISAAAAA maana kipindi cha mapenzi ingekuwa noma sana watu wasingefanya kazi na wengine wangelazimisha hata wakati yakiwa leave wafanye tu...... mi nafikiri( japo simlaumu MUNGU wetu) tusingekuwa na hivi vidude viwilil miilini mwetu....Vinabore sana.
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    yaani nadhani kungekuwa hakuna kuachana aisee, kuna wakati yanaboa mpaka bac yaani huyatamani kabisa kabisa, mie nikiborekaga huwa natafuta safari ya lazima, ndio kama nilivyopotea humu cku mbili tatu hizi....lol
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,891
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    kweli mapenzi yanarun dunia!
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,882
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Lizzy asante sana
    tatizo hayo ndio yametawala mwisho imebaki kushikwa na kuteleza
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    May 31, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mimi hizi uzi zako zinanichanganya saana Partner... zinzongea mule mule;
    kunichanganya kunakuja kutokana na wewe kutokuemo humo kama sisi but
    sometimes i feel you know more than sisi wahusika.... Dah! :doh:
    Despite kua you are my MP Napenda your threads, so educative
     
  15. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahaha....halafu hayanaga bahati haya, kuna aliyebahatika kuwa kwenye mapenzi motomoto mwanzo mwisho? mwaka unapita mpo kama paradise vile?
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanachosha kweli...ni kazi zaidi hata ya kulea mtoto mchanga!!!
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahhhaha....Rose bwana...ngoja siku nikutane na mlalamishi haki ya nani namfanyia hivi!!
     
  18. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nyamayao bana........hicho hakipo labda mmoja awe parasite na mwingine awe ***** hapo yataenda ila mkioana tu basi yanakwisha....




    MAPENZI YANA RUN DUNIA
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Partner nimeletwa kwenu kufikisha ujumbe na kumwaga taaluma!!Lolzz...just kidding!
    Haya wote yanatuhusu...hata sie SINGLE LADIES tunaona wanaume wenye magubu wametuzunguka mpaka tunakosa raha!Siku nikijikuta niko ndani yaliyomo sijui ntayaweza au yatanishinda!!
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahhh...BW nlivyosoma mara ya kwanxa sikuelewa ila sasa nimeelewa!!We ni mkaree!
     
Loading...