Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukishangaa ya musa.....

Discussion in 'Jamii Photos' started by B'REAL, Sep 22, 2011.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    wakuu naomba kuwakilisha katika pitapita zangu,nimekutana na hii news...MWANAUME ALIEKUWA AKITUMIA ARV AOTA MATITI.,nikaafikiri ni ARV original au ndo jamaa alibungiaa za wife,za kutengeneza chakulaa cha mtoto aka manyonyo akizani ARV ndo yaka mkutaa hayaa. breast.jpg
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    halafu hii inshu ishazungumziwa humu ngoja niangalie uzi wake
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ilipoongelewa mkuu hiyo picha ni hapa ingia uone
     
Loading...