Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukishangaa nguvu ya mafisadi kwenye uspika, utazimia kwenye baraza la mawaziri.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwangaza, Nov 11, 2010.

  1. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    UKISHANGAA nguvu ya mafisadi kuhakikisha wanamuweka speaker atakayewalinda, UTAZIMIA ukisikia baraza la mawaziri. Kwa mwenye kusoma nyakati ameshajua kina nani watakuwa mawaziri, kina nani watakuwa wakuu wa mikoa,kina nani watakuwa wakuu wa wilaya na kinanani wataingia bungeni kwa kuteuliwa. Hapo kazi ni kulindana kulindana tu, ni kuhakikisha wanakula mpaka ukoko na kuficha wananchi wasijue wa kuruhusiwa kuyajadili.

    Nani alaumiwa hapo?? Si sisi wenyewe tumewaruhusu watuongoze?? si wenyewe tumewapigia kura wakaingia bungeni watuibie vizuri??

    Nchi imeshauzwa hii, ohoo ..hamkuona hata kura zao za moni walivyopitisha wenye uwezo wa kutoa rushwa zaid, na rushwa ikabarikiwa na kiongozi wao. Sasa hapo cha kushangaa ni nini hapo? kama tuliona kwenye kura za maoni mapemaa , lkn tukawachagua tena! Sasa TUTEGEMEE MAUMIVU ZAID YA JANA.

    Wadau, hivi mnategemee mkuu atamlinda askari mwaminifu, wakati na yeye ni mtuhumiwa..ahaa wapi hilo haiwezekani. Atakachofanya ni kumpoteza kila anayengia kwenye anga zao. NA HAYO NDIO TUNAYOYAONA NA TUTAKAYOENDELA KUYAONA.
     
  2. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,281
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Itakuwa kinyaa na kichefuchefu km watu kama akina masha, wataingia mjengoni kwa mlango wa nyuma wa uteuzi wa Rais...na yatakuwa ni matusi ya nguoni kwa umma
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nchi hii iko mashakani mwa mafisadi. lolote laweza tokea. na hata Pinda naye hatihati.
     
  4. K

    Kiti JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunamsubiri Mramba arudi bungeni kwa dirisha dogo la usajili. Hivi Kingunge naye atarudi? Toka niko shule ya Msingi namsikia Kingunge mbunge, waziri. Sasa niko karibu miaka 50 bado yumo tu. Tumesikia mambo aliyofanya ubungo terminal lakini atarudi tu, ndo kashika hirizi ya Chama cha Mafisadi
     
  5. S

    SUWI JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl:...
     
  6. monge

    monge Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Apr 10, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ridhiwani kuwa waziri wa mambo ya ndani.
     
  7. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM imeshika hatamu kwa ridhaa ya walio wengi.
    Kulalamika hakutasaidia kwa sasa.
    Tusubiri 2015.
     
Loading...