Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukisema ndio we shujaa, ukisema hapana we mwoga....? kwa nini??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tasia I, Jun 16, 2011.

  1. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    JF,
    Jamani me katika maisha ya mapenzi ni megndua kitu.
    mara nyingi mwanamke akitongozwa alaf akakataa hua anaonekana
    kama ametulia na ni mwadilif, lakini mwanaume akitongozwa na
    mwanamke(kitu ambachi kimeanza kushika kasi siku hizi) alaf akakataa
    hua anaoneka mwoga, dhaifu au mshamba.

    Kwanza, wewe mJF unalionaje hili, linaukweli kiasi gani kwako?
    na ni kwa nini hua hivi??
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sijawahi hata kutegwa na mwanamke natamani mmoja atokee
     
  3. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mh! kaka wala uitamani, tena bora akutake tu kwa siku mojambili yaishe.
    akikupenda kabisa utakoma!
     
Loading...