Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukirusha mshale, ukasikia 'Chwiiii chwiiiii!' Jua umempata:iko hivyo bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by eedoh05, Jul 13, 2011.

  1. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wenyeji wa mikoa ya kati hata ile ambayo uwindaji ni moja ya shughuli zao. Wanamsemo usemao,"Ukirusha Mshale Usiku Mawindoni,ukisikia chwiiii!" Jua umempata mnyama uliyemlenga. Hali hii ni dhahiri kabisa katika vikao vya bunge linaloendelea Dodoma. Wabunge wa upinzani hususani wa CHADEMA na NCCR-Mageuzi wamekuwa wakirusha mishale ambayo mawaziri na wabunge wa CCM wamekuwa wakilia, "Chwiiiiiiiiiiiiiii, Chwiiiiiiiiiiiii, chwiiiiiiiiiiiiiiii !" Hali hii inaonesha bayana mishale inawapata.

    Hoja ya ufisadi na mafisadi katika akaunti ya EPA ilipotolewa kwa mara ya kwanza bunge lililopita, wabunge wa CCM wakiongozwa na spika wakati huo, Mh. Sitta wakazomea. Spika akasema hayo ni majungu.

    Hoja ya posho katika bunge liendeleao imewainua takribani mawaziri na wabunge wote wa ccm. Wakasimama kupinga hoja hiyo kwa nguvu zao zote.

    Katika kikao cha jana, Mh. Kafulila (NCCR) amesema,'serikali ni legelege'. Kauli hiyo ilisababisha mawaziri zaidi ya watatu kuomba mwongozo kwa spika.

    Mh. Maalim Seif pia amepongeza CDM na NCCR kwa hoja ya posho walioisimamia kidete, hadi kieleweke.

    Nawapongeza wabunge wa upinzani (nina maanisha, CHADEMA na NCCR-Mageuzi) kwa kulenga ipasavyo mishale na mikuki yao. Maana kila mkuki na mshale waliouchagua wakiurusha mlengwa hulia chwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !
     
  2. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Umenena.
     
  3. Chigwiyemisi

    Chigwiyemisi JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Imetulia
     
  4. M

    Msharika JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    umekuna vizuri
     
  5. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,162
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    halielenga ana shabaha na ajafanya makosa...
     
  6. R

    Rajakulanga Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imetulia, ccm hawana msimamo... na hata huyo Sitta haeleweki kama CCJ!!!!!!!!!
     
  7. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mkuu samahani, masahihisho kidogo, ungeandika hivi "Aliyelenga ana shabaha na hajafanya makosa"
     
  8. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maalim Kawaeleza Wazee wenziie, wabia katika serekali kuwa Serekali ije na hoja ya nguvu kuhalalisha Posho......na akatoa mfano kama yeye ni makamo wa raisi na analipwa mshahara kwa kazi hiyo na moja kati ya kazi zake ni kushiriki vikao vya baraza la mapinduzi jee...sasa yeye analipwa posho ya nini kwa kushiriki vikao?
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Upo sawa kabisa sasa Wapinzani rusheni mishale ya sumu utaskia chwiiii mara moja tu
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Haya maneno wanayajua magamba ndo maana gamba sita jana usiku aligonga meza kidogo azimie maana angewekwa hewani kwa ujinga wake
     
Loading...