Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukipita barabara ya Morocco-Posta,maeneo ya Upanga pana Nuka balaa na sipendi ile njia kwa hilo tu!.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mdau Makini, Oct 4, 2012.

  1. Mdau Makini

    Mdau Makini Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakuu kuna harufu mbaya Sana katika Barabara ya Morocco kwenda Posta zaidi maeneo ya DSTV kwa mbele,UPanga, mpaka Surrender Bridge pale!. Kutokana na harufu ile hata sipendi hata kupita ile njia!.Hivi ile harufu inatoka wapi wakuu??. Au nai experience mimi tu jamani??. Hivi serikali haiwezi kufanya ustaarabu wa kupunguza ile harufu jamani ili kuongeza hadhi ya jijii??.Naomba nipeni mawazo wakuuu!.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    dar es salaam yote ni jiji kunuka
     
  3. D

    Danniair JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    U karibu wa sewarage ndiyo chanzo. Niliwahi kuuliza nikaambiwa nchi zingine hali ni hivyo hivyo.
     
Loading...