Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukipigiwa simu pokea vinginevyo!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by senator, Apr 11, 2009.

  1. senator

    senator JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2009
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa wale wadau wenyewe nyumba ndogo au vibustani...ukipigiwa simu na small house afu mida hiyo upo na my wife wao inakuwaje wapo??
    pata attachment hiyo
     

    Attached Files:

  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    labda kompyuta yangu.... attachmen haieleweki kabisa, inakwenda for seconds only
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2009
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Its just a 15sec play..lakini ujumbe unaupata wa hiyo simu
     
  4. B

    B52 Member

    #4
    Apr 11, 2009
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kali mzee
     
  5. senator

    senator JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2009
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hapo jamaa atakoma kususia simu ni bora ingekuwa under silent mode
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Dawa yake ni kwamba kama una totos basi hakikisha unaweka simu yako kwenye silent mode au kuepusha balaa izime kabisa mpaka hapo utakapokuwa salama!!
     
  7. C

    Consultant JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,978
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Kuizima soo....inafaa unaiweka kwenye silent au vibration mode kwa calls na messages. If necessary unaingia toilet na kuattend missed calls na msgs!

    Kazi kweli kweli upendaji wa totoz....
     
  8. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,733
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Ha ha haaa, au ampangia mida ya kukupigia!
     
  9. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #9
    Apr 12, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukipigiwa simu pokea vinginevyo!!????

    Sijaona hiyo vinginevyo??? CORELLATION??????
     
  10. senator

    senator JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2009
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Vinginevyo ndo hivyo alivyofanyiwa....laa kama angepokea yasingalitokea
     
  11. senator

    senator JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2009
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nimekubaliana na signature yako duh!!
     
  12. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiyo poa sana! Pia ni usumbufu kwa wengine kwanini asiipokee?
     
  13. E

    Ekitarangwe Member

    #13
    Apr 22, 2009
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chakufanya uwe naline tofauti moja maalum kwajiri ya small house na hand set yake ukifika kwa my wife wako ile ya small house unaizimilia mbali.
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Jamani yaani mnashabikia kuwa na nyumba ndogo 'vibustani'? Nilitegemea mkeemee tabia hiyo, matokea yake naona mnafundishana namna ya kundeleza ufisadi wa ngono kwa wake zenu. Hakuna nyumba ntobo yenye mafanikio au baraka, inafilisi. Madhara ya nyumba ndogo ni makubwa kuliko faida zake. Asiyesikia la mkuu huvunjika guu.
     
  15. L

    Lusajo Kyejo Member

    #15
    Apr 23, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya leo kali,you just put in a silent mode
     
  16. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hii mali sana, midume kwa kuzuga jamani sijui mtaacha lini ubwege. Hivi vijumba vyenu mnavipa hati miliki kama ya mke si ujinga??

    Haya ndo hiyo imetumbukizwa kwneye glass ya bia!


    This is interesting!!!
     
  17. RR

    RR JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2009
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Aisee lazima ailipe bia yangu aisee.
     
  18. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2009
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dooooh,doooh,doooooh, yaani huyo sirudi naye tena,yaani hapo kajiandikia taraka mwenyeweeeeeeeee kutokea kwenye hiyo pub. Na hivi siku hizi tunagombewa?Huyu bw. angekuwa mswahili angeongea tu. Hamna cha silent mode wala g.mode.Aguse simu yangu??????Labda awe ana miss kwao!
     
Loading...