Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukipigiwa simu kwa private no.....................

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mzeelapa, Sep 3, 2010.

  1. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Nimepokea message hii toka kwa washikaji zangu mbalimbali

    "
    Ukipigiwa simu kwa private no. au akaandika call kwa red colour usiipokee ni mionzi unaparalise na kufa. Imetokea kenya watu wamekufa. julisha ndugu & jamaa wote."

    Kaelimu kangu ka science kananifanya isiniingie kichwani, hebu mabingwa mmeshapokea sms za aina hii?
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    HII IMEENEA SANA...ILA TUSIISADIKI MOJA KWA MOJA WALA KUIPUUZA MOJA KWA MOJA.....tuwe macho kujua ukweli wake......!
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    tumechoka....kuna thread nyingi sana km hizi humu jamvini wajameni...........
     
  4. J

    Jikombe Senior Member

    #4
    Sep 3, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 186
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tetesi hizi zinatia shaka sana.ila tuchukue tahadhari na wataalam wa elekronikia watueleze ili kuondoa hofu ndani ya jamii. Kwani unaweza zuka uvumi mwingine kwa lengo la kunga hofu tu.

    Nimekuwa napokea simu za namna hiyo PRIVATE ila hazikuwa na rangi yoyote na ila mawasiliano yalikuwa si mazuri. Unajua simu nyingi za nje uwa zinaandika private.

    Any way solution /majibu ya kitaalam yanatakiwa haraka .
     
  5. senator

    senator JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ..hapa nani anakuwa mpigaji mana hii inakuwa kama simu ya kifo..Je ni Shetani au malaika mtoa roho?? au mitambo ya simu!?:confused2:
     
  6. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Innovation in business nategemea na mimi nianzishe kampuni yangu ya simu za mkononi nispread msgs ukijamba saa moja na sekunde 60 unafariki tafadhali mjulishe na mwenzio by keep forwarding mie nakuwa na gain MONEY..... How does it sound? Habari hiyo huipati kwenye google si kwenye CNN wala TIBISII yaani kila mnacho ambiwa mnakubali tu hamtumii akili ya ziada? Ama kweli sometimes common sense is not common...
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Mods, unganisheni hizi threads ziko kama mbili au tatu zinaongelea jambo hilihili!
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Sep 3, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hakuna lolote.
    kisayansi mionzi ya kukuangamiza, hadi ikufikie wewe , ujue Tayari handset imeparanganyika, maana hakuna hANDSET INAYOWEZA KUKABILIANA NA KISHINDO cha mionzi inayoweza kumuangamiza binadamu.
    huu ni uvumi, ni umbeya, mtu kakaa kichwani mwake kaamua kuenea ujinga.
    hatudanganyiki, acha nirejee jukwaa la siasa, nikajadiri mbinu za kuing'oa ccm na Mafisadi.
     
  9. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna kitu hapo.isije ikawa ccm wanataka kuzuia watu kuwasiliana.walishasajili namba na mmeshaona voda wanavyohujumu upinzani.hatudanganyiki.au mmeshasahau uzushi wa mtoto mla watu muhimbili,popo bawa na mtu wa manyoya pale ubungo.hizi ni abrakadabra anazosema mjengwa
     
  10. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dah! Jamaa anaonekana yuko serius kweli!.
     
  11. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    we we! Usimtaje huyo khabari yake nzito, shauri yako.
     
  12. J

    Jikombe Senior Member

    #12
    Sep 3, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 186
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    UZUSHI KUHUSU MADHARA YA MAWASILIANO YA SIMU

    Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imepata malalamiko kutoka kwa watumiaji wa simu za mkononi kwamba kuna ujumbe unaosambazwa kwamba ukipokea simu utapata madhara.

    Mamlaka ya Mawasiliano inapenda kuwahakikishia wananchi kwa ujum;a kwamba taarifa zinazoenezwa ni za uzushi na sio za kweli. Wananchi wanaombwa kupuuza uzushi huo kwa kua hauna ukweli wowote.

    Kutokana na maendeleo ya sayansi na teknolojia, kuna tafiti nyingi zimefanyika sehemu nyingi duniani, ambazo zimeonyesha kwamba kiwango cha mawimbi ya mawasiliano hakina madhara kwa afya ya binadamu. Mamlaka inashauri watumiaji wa huduma na wananchi wote kwa ujumla, kuendelea kuwa na imani na teknolojia mpya zikiwemo za mawasiliano ya simu, utangazaji na utumiaji wa kompyuta, ambazo hutumiwa ulimwenguni kote bila kuleta madhara yoyote.

    Madhumuni ya Mamlaka ya Mawasiliano na watoa huduma za mawasiliano kwa ujumla ni kuwaletea wananchi wa Tanzania mawasiliano bora kwa kujenga miundombinu, kutoa huduma bora na matumizi mema.

    Uzushi unaoenea upuuzwe kwa kuwa hauna ukweli wowote.

    Imetolewa na:
    Mkurugenzi Mkuu
    Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania
     
Loading...