Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukipewa nafasi ya kumshauri Mhe Freeman Mbowe Utamwambia nini?

Discussion in 'International Forum' started by kimboka one, Oct 31, 2012.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wadau leo tumshauri mwenyekiti wa cdm hapa.

    Mhe wa chama cha kidemokrasia tafadhali mwaka huu simamia demokrasia katika uchaguzi wa ndani,yeyote atakaye gombea nafasi ya mwenyekiti apewe fomu wajumbe waamuwe.
     
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    vp zk kakuagiza??
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,649
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwa niko mwanza nitamwambia mwanza wameichoka chadema, mene mene tekeli na pelesi
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280
    Nitamshauri atenegeneze mfumo mzuri wa chama unaoeleweka.chama kiundwe kuanzia chini kwenda juu na maamuzi ya chama yafuate mkondo huo huo.Wanachama na viongozi wabadhirifu wafukuzwe mara moja bila kujali umaarufu wa mtu.
     
  5. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aongeze hamasa ya ufunguaji matawi Mjini na Vijijini.
     
  6. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Aachane na Siasa
    Yeye na siasa wapi na wapi ama ndio kutafuta umaarufu nakutaka kutupiga zaidi Pesa zetu tusio jiweza.
     
Loading...