Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ukipewa kumbukumbu kama hii utatoa zawadi gani?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kaitaba, Aug 5, 2010.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Kwa mujibu wa mtandao mmoja hapa nchini, pichani juu ni Rais Obama alipokuwa mtoto, na leo anaadhimisha siku yake ya kuzaliwa 4/08/1961


    [​IMG]
     
Loading...