Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukipendwa pendeka!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, May 14, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wameumbwa duniani kwa aina ya kivyao
    nasema hivi kwa kuwa nimekujja kuona kuna wakati wegine
    wanapendwa wanaafanyiwa kila kitu na wenzi wao wanachoitaji
    lakini wapi kila siku ugomvi ..majibishano,matukano...
    wengine NGUMI mtindo mmoja..ikiwa weye wa aina hii
    embu kama mwenzio anakupenda jitahidi na wewe upendeke
    ati ridhika na mwenzio alichokuwa nacho Mungu ndio kakukutanisha
    nae akiwa hapo mkiwa pamoja mnaweza ongezeka ama kumalizwa kabisa
    Mapenzi ya kweli yawe ngao yenu;kweli kuna wengine washenzi wahuni
    lakini kama unapendwa na unajua unamtesa mwenzio dhambi yake

    Ya YUDA ESKARIOTI NDOGO jua hilo kama SI hapa Mwisho wa shuguli
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa,lazima umthamini na kumheshimu sana yeyote anaekupenda.Niujambazi,ushamba na kwa kweli si ustaarabu kufanya vitendo vya kumuumiza akupendae.AKUPENDAE MPENDE.
     
  3. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kama unavyosema , kuwa Mwenyezi kaumba!.
    Kuna watu sijui uwaite washamba, hawajakomaa ama ndo walivyo; Kwao wao kuonyesha kupenda ni kudharau kudhihaki na mangumi, ndio kapenda sanaaaaa!!!, na kweli dnio kapenda!. Sasa mtu kama huyo akipata mtu tafauti yake; hapo sasa ndo balaa ya anza lakini akimpata mwenzi mwenye hulka hiyo , mambo kangaja!. Ninae jamaa yangu moja yeye ilifika kudungwa kisu na mpenziwe wa kike, tukafanya jitihada tumtoe kwenye shida, sisi ndio tuliondokea kuwa wabaya, wenyewe waishi maisha hayo mpaka sasa.
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli ukipendwa pendeka na ww unayependa penda kiasi ili unayempenda nae apate nafasi na yy yakuonyesha pendo yani iwe 50% kwa 50% usiache nafasi ya mwenzako kujiuliza kama kweli mpenzi wako anakupenda
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Nilipopigia msatari ndio kikwazo kwa wengi!

    Tusaidiane turadudishaje hisia za upendo?
     
  6. s

    sijafulia Member

    #6
    May 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubaya wenye mapenzi ya kweli
    wanakutana na majambazi ni shida mtindo mmoja
    nahisi hapa ni sala tu zitatuepsha
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dah we umenena ..wenye mapenz ya kweli daily twamit na majambawazi mpk unataman kuconclude ol men r..............g!!!!!
    bila neno lakae na mwongozo wa mungu kikombe iki akitatuepuka ata kdg!!!!!!!!!!!!!!!:yuck:
     
  8. Jay_the_analyst

    Jay_the_analyst JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2016
    Joined: Aug 14, 2016
    Messages: 207
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 60
    Kwa kweli wako wenye bahati ya kupendeka... wanapata wenzi wanaowajali.. lakini wakishajua wanapendwa viburi, dharau.. vituko.. wanavyo wafanyia hao wanao wapenda ni balaa tupu.
    Wanacho sahau ni kuwa kwa miaka ya sasa ukipata mtu akakupenda kutoka moyoni usimwache, maana bahati kama hizo ni chache sana
     
Loading...