Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukipata Ugonjwa wa Zinaa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nazjaz, Apr 8, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ukipata ugonjwa wa zinaa unaanzaje kumwambia daktari?
     
  2. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Just be open! Mwambie unajisikiaje, kuna dalili gani unaziona kwa mfano kama kuna discharges za aina yeyote ile. Usifiche kitu. Hata kama atakuuliza ni lini ulizini, wewe mtajie tu. At the end of the day itabidi upewe dozi mbili, moja ikiiwa ni kwa huyo uliyezini naye!!
     
  3. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Enzi hizi za ngoma unaibuka na Gono?
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    inategemea na ulipo
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hatua ya kwanza fuata maelezo ya Chris_Mambo.
    Hatua ya pili ili kuepuka matatizo kama hayo baadaye, TUMIA CONDOM.
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hamna haja ya kwenda kwa daktari, Nenda Loliondo huulizwi swali hata moja
     
  7. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    unamweleza kila ki2,af madokta hawana hata shda,yan ful kumwaga maelezo ya nin kufcha? Af na matibabu utayapataje kwa 100%?
     
  8. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi haya magonjwa bado watu wanaumwaga?
     
  9. n

    ngwini JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili usipate tena PIGA PULI!
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    ukipata au umepata?
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    tumia condom,kuwa na mpenzi mmoja mwaminifu,acha ngono...you will be safe
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kama unaona aibu usiende kwa daktari hadi upone.
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hvyo ndio inabidi aanze kumwambia daktari.?
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole nenda hosp mwambie Dk naomba nipime mkojo nahisi nimepata infection maeneo nyeti.
     
  15. Mental Retard

    Mental Retard Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Shida ukigonga kikombe ukapona masharti magumu... kale katabia ka-uvunjifu wa amri ya sita kanakatazwa kabisa, sasa sisi tuliozoea 'nje cup' hii itatuwia vigumu sana. Bora kwenda kwa Dr Ndodi wa Haleluya clinic
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    hakuna cha kuficha bnafsi cwezi kumficha Doc kwasababu cntopata huduma sahihi
     
Loading...