Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukipata message ya kutumiwa hela toka kwa kameroon utafanya je?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Shine, Nov 16, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukute meseji yenyewe inasema
    Umepokea Tsh2,000,000,000 kutoka kwa DAVID CAMAROON na bado hajasema niza nini ila kasema we jisikie huru tu kuzitumia
    je utazitumia au utafanya je?
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kama ni mimi ntatoka baruti kuwahi home, then ntafunga milango yote na familia yote ntahakikisha inakaa ndani muda wote.

    Hapo usikute wabunge wa CCM ndo kwanza wanaenda kununua yale mafuta ya KY!
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hahahahahaaa!!!
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kazi mnayo na huyo Cameron wenu. Nalog off
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Unajua kuzungumzia zungumzia haya mambo ya Cameron ndo mnahalalisha taratibu! Subirini miaka 3 - 5 ijayo tutakavyotoka jasho kulinda vijana wetu wa kiume wasiharibikiwe. Itakuwa kinyume na sasa, badala ya kuogopa watoto wa kike wasiharibiwe na mafataki, sasa itakuwa kwa vijana wakiume.
     
  6. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kumbe umepokea meseji hujapokea fedhwa?
     
  7. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Unapaswa ufurahi sana bila hata kujiuliza kwanini utumiwe wewe!

    Kula Mkuu, "advance" hiyo.
     
  8. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mmmmmh!its hard to swallow!
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    peleka pwani mkuu sikajitolea tu hela kitu chengine jombaa haina madhara hiyo hela we kula tu usiogope..
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Kwa serikali yetu legele watahalalisha japo watafanya kimyakimya
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yep sms ya Tigo / M pesa
     
  12. C

    Chifu kamaliza Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umefikiria nini mpaka unasema hivyo au unapenda kukamerooniwa
     
  13. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi bongo kila mtu ni mjinga? Hivi sasa kila kitu sijui Cameron kisa tu Britain ilitaka Tz iwape uhuru queers.
    Lakini si ajabu idadi ya mashoga dar pekee inaweza kuzidi ******* wote walioko bara la ulaya.
    wazungu wanapodai haki kwa kikundi fulani cha watu haimaanishi eti nchi yao iko hivyo enyi mbu mbu mbu.
    Ulaya ilipitisha haki za mtu mweusi pia asibugudhiwe kwa rangi yake. Je, Cameron ni Mmatumbi?
    Waislamu walipopewa uhuru wa kuabudu huko inamaanisha waingereza wamesilimu? Na ukahaba umeruhusiwa kule kisheria lakini idadi ya machangu uingereza pengine haikuti ya mji mmoja wa bongo ambako ki-nafiki kabisa tumepiga marufuku umalaya.
    Maadili ya wenzetu bado yako juu ndio maana walirudisha zile fedha za rada
     
  14. G

    Grey87 Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha,mal ya jogooo hyo.....hailik kizembe,ukila ujue utatwangwa kote kote
     
Loading...