Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiota

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NATA, Mar 30, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jali ndoto yako,
    Jaman watanzania wote wamekuwa manabii,

    Mungu amesikia kilio chetu

    ni ndoto kwenda mbele zinazo ambatana na kipato kidogo

    Nawashauri watu kutopuza ndoto zao kwani ni deal kwa sasa Tanzania

    Mungu bariki wa Tanzania na ndoto zao na zidisha maajabu kwa kushusha ndoto kila pembe ya TANZANIA
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmmh!!!
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    aaah wp! Ndoto zao znatokana na mizimu ya kwao then wanamcngzia Mungu! Hv inaingia akilin kwel mungu atokee kwnye ndto? Wanakera hawa waotaji!
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kabla ya kukurupuka na hizi ndoto na kutangaza ni vyema kujiuliza maswali kadhaa .
    Wengine hizo ndoto ni matokeo ya mawazo waliyowaza kabla ya kulala
     
  5. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mimi nimeoteshwa,,,natoa dawa kwa wote wanaotafuta kazi,sh 200...ndani ya siku saba kazi itapatikana.Karibuni sana...lolest
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    haya lol
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    exactly! Celew kw nn wa2 waamin ndto za wnzao kias hch?
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na wewe uko upande gani wa TZ tuwahi kabla foleni haijawa kama ya babu
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    tena mmmmh kubwa ndugu yangu.
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa nini mnabisha kuwa manabii wanaongezeka kwa kasi hapa Tanzania?
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kwani kuguna ndio kubisha mpenzi?
     
  12. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kuguna mara nyingi nikuwa na walakini, kwa mtazamo wangu lkn
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Madhara ya umagharibi, akiota T.B Joshua, kamuotesha Mungu, akiota Mch. Mstaafu Ambilikile Mwasapile, mizimu. Uzandiki tu....
     
  14. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,535
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Afu ndo watu watibiwe wapone?
     
  15. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Acha watu waote. unaweza ukaamka na zari
     
Loading...