Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiona zana mfukoni kwa mmeo utafanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Oct 21, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Akina dada,mama, shangazi na bibi najua wote mna viburudisho vya kurusha navyo roho katika tunda la mema na mabaya....na mnavipenda kweli kweli maana mnasaidiana kwa kila kitu hata kungonoka.

    Swali langu Je wewe mama au dada ukiona CONDOM mfukoni mwa suruali ya mmeo aidha wakati unafua au unapanga nguo chafu ikadondoka utafanyaje?
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hapa ngoja ninywe gahawa kwanza ili nije nitoe tathimini

    " huwa naumia sana ninapohisi naibiwa "
     
  3. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kuna dada mmoja alikua anamwekea mumewe condom kwenye bag kila akisafairi, jamaa siku akamuuliza mkewe akamwambia wewe ni mwanaume na huko uendako unakutana na mademu kibao na tamaa inakuwepo, so ni bora nikuweke ili usije kufa kwa ngoma kuliko kujidai hufanyi, so jamaa mkewe yupo free ili kuepusha kuambukiza ukimwi
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha ndo hapo sasa unakuta packet ya condom imebaki moja mfukoni teh teh teh
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehe kwa hiyo jamaa huru kumega huyu dada anamjali sana mmewe big up sana wote igeni mfano huo jamani tutapona kwa gonjwa hili hatari.
     
  6. m

    mimi-soso Senior Member

    #6
    Oct 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Japo inauma

    1. Unapata faraja kuwa anajali

    2. Ukikuta imebaki moja unajua anatumia sio anabeba tu, maana ukikuta box halafu jipya means alienda nazo hakutumia

    Narudia inauma ila kuna kafaraja hako
     
  7. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kuanzia siku hiyo na kuendelea lazima tutumie condoms, pia ntakuwa naenda kucheck vvu mara kwa mara kama nimepata naanza kujinywea dawa mapemaa!
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehehe kumbe inauma pole mama mimi naona kama anakujali sana hupaswi kuumia.
     
  9. JS

    JS JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duuh kwa kweli inauma sana lakini pia angalau anajilinda na mimba zisizo na mpangilio sio magonjwa tuu
     
  10. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi kuanzia siku hiyo ntamnunulia box zima ili asipate sana shida
     
  11. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sitafanya kitu nitajua anajilinda anajali, ila roho itaniuma kimtindo, na kuanzia siku hiyo nitamwambia tutumie kinga ili akileta ubishi nipate jinsi ya kumpa vidonge vyake vizuri.
     
  12. F

    Franki Member

    #12
    Oct 21, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cha muhimu ni kama zinatumika kweli vile inavyotakiwa. Kuwa na kondomu peke yake haitoshi, whether umeikuta mfukoni kwa mumeo au la!
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mie mpaka sasa sijapata jibu itakuwaje kama nikizikuta hizo zana kwa muzee
     
  14. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    kweli inauma sana tena sana ila sijui nitafanyaje hadi sasa sijapata picha nini nitakacho kifanya
     
  15. O

    OkSIR Senior Member

    #15
    Oct 21, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ningekuwa mimi ningemuuliza kwanza matumizi yake
    ilikuwa kwa mwanaume ama mwanamke...

    akijibu mwanamke ntaangalia
    induarance ya CONDOM kamaa ni mbofu mbofu nitamshauri aina nyingine badala ya kukimbilia za bei ya chin..

    kabla ya kufikiria kumnunulia box za sheriiiiiii na beibei
     
  16. O

    OkSIR Senior Member

    #16
    Oct 21, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani tusikimbilie tu kuwanunulia mabox ..ulizeni matumizi yake yawezekana kuna mwanaume anachapwa nalo ama anachapwa nalo


    ikifika uko mamaruka ukuta kimbia
     
  17. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    yaani zilikuwa tatu pamebaki moja eh???? duh!! hapo mbona unapata kigugumizi!
     
  18. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ahahahhahaha....funny indeed
     
  19. JS

    JS JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Niongezee hapo: Na nyie Wanaume mkikuta CONDOM za KIUME/KIKE kwenye mikoba ya wake/wapenzi wenu utafanyaje??
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Very simple: Nachukua moja naitinga, tunaingia mchezoni, ikibidi tiGo inahusika. Baada ya mchezo, kila mmoja anakamata hamsini zake kwenda kuanza maisha mapya.
     
Loading...