Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiona watu wazima na akili zao wanafanya hivi kwa mwizi ujue kuna tatizo kubwa-Edson wa JF

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Aug 24, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    picha iliyonihuzunisha
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    <br />
    Dah ukusikia watu wanafikiri kwa kutumia masaburi ndo hivi sasa!
    Cheki masaburi yao yalivyokaza kwa ajili ya kusukuma
     
  3. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Shit.... Bora tufe tu!
     
  4. RAU

    RAU Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa staili hii, nchi imerudisha ubepari. acha watwana watumikie mabwana zao. Ukisoma picha kuna habari nyingi za kuandika. 1. Maslai yao yaliwekwa rehani. 2. Uozo uliopo ni wa wengi. 3. Kuna siri nzito ingefichuka. 4. Anawasaidia sana maswala ya kifedha. Nisaidieni nyingine.
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    <br />
    Mi hata sijui ukiwauliza watajibu nn!
    Wakirudi nyumbani kwao wanakutana na giza! Aibu tupu
     
  6. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tena siyo tu kwamba ni watu wazima lakini pia - bila shaka - wasomi.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    na njiani wanapigwa na foleni la kufa mtu
     
  8. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani ni nani anayesukumwa?
     
  9. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mungu wa Mbinguni awalaani hawa wote walioshiriki.
     
  10. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii yote shida mzee! Wanawaza angeondoka tungeishi vp!
     
  11. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Jairo mzee anarudi kazini
     
  12. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Yani nimengalia chanel ten taarifa ya Habari na nilivyoingalia hii picha yani siku yangu imeharibika kabisa. Ukimsikia Ngereja waziri mwenye mamlaka wa wizara hii katoka Dodoma kwa ajili ya kuja kumpokea Katibu mkuu eti haki imetendeka. Huyu hafai kabisa kuwa Waziri
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Hao wana wazimu!!
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mi ciku iz hata vidole vya kutaip comments vimekufa ganzi...!

    nikae tu kimya....better this way!

    mna heri mlioko ulaya,asia na america!hakika mna heri ninyi....na nisingewashauri hata kufikiri kuyafanya maisha yenu tanzania!please
     
  15. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hommie hapa nina hasira balaa!!
    kwanza umeme wamekula, laptop yangu itazima mida si mirefu, mbu wananitafuna, sijui wametumwa na Chiligati!!

    Sukari bei juu
    mafuta bei juu
    umeme hakuna kabisa
    dawa hospitali hakuna.........hata dose ya minyoo hakuna!!!
    dawa zinaharibika kwenye maghala ya MSD
    samaki wa sumu wanaingizwa nchini
     
  16. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pole sana!!!
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    umesahau na hii
    mwizi wanasema makosa yake yalikwa sio baada ya uchunguzi
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    sirtashangaa kuambiwa kuwa hawa nao wanatumia masaburi kufikiria
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    shtuka
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    hao ni wafanyakazi wa wizara ya nishati na madini wanamsukuma Jairo kwa kurudi kazini
     
Loading...