Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiona mwanamke kakaa uchi unapata nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Aug 29, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kuna wakati huko Berlin, nchini Ujerumani, kulikuwa na onesho ambapo wanawake walikuwa wakionesha maungo yao kwa malipo. Wanawake hao walikuwa wakionesha maungo hayo kwa wanaume ambao wanaamini kwamba, kuona sehemu za siri za mwanamke ndicho kilichomleta binadamu wa kiume hapa duniani.

    Hebu sikia ujinga huo zaidi. Waandaaji wa onesho hilo ambalo lilihusisha wanawake wapatao 100 wa umri wa miaka 19 hadi 65 walilazimika kuwaita Polisi ili kudhibiti midume iliyokuwa imeshindwa hata kukata tiketi kuingia kwenye onesho hilo. Kila mmoja alikuwa akitaka awahi yeye kuona sehemu za siri ambazo bila shaka mkewe na watu wengine wa jinsia ya kike wanaomzunguka wanazo!

    Mwandaaji wa onesho hilo, Vanessa Beecroft, ambaye ndiye mgunduzi wa njia hii ya kujipatia fedha kirahisi, hufanya maonesho haya kwa jina la VB55 kwa nyakati na miji tofauti Ulaya.

    Najua kuna watu watauliza: Source Please.............. Hebu naomba M-Google VB55

     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    dunia hii, kuna vitu vingine vya ajabu sana....
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Sina hakika unapata nini hasa! Lakini I can bet, wanaume wengi wangependa kuangalia!.

    Its so strange, najaribu kujiuliza hivi nikiona mwanamke (sio ndugu yangu kwa mfano) kakaa uchi kwa bahati mbaya, je ntaendelea kuangalia/au kutaka kutizama vizuri zaidi? Kwa nini? Sina jibu la haraka.

    [​IMG]


     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Labda tugeuze swali, je ni kwa nini sehemu inafichwa?
     
  5. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kweli Mungu angekuwa binadamu angekasiriaka na kuangamiza hii dunia mara moja
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    eheeee!!
     
  7. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    angekuwa ndugu yako je?
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    what happens to the opposit side of it..............

    ingekuwaje wanaume nao waonyeshe nyuchi zao......je wanawake wangejazana kulipa kiingilio wapate kuona.......?
     
  9. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni kwa sababu huwa hizo sehemu zinafichwa hilo la kwanza,lapili ni tamaa ya wanaume, wanaume tunataama sana juu ya kina mama,na hili ni kwa sababu akili zetu zote tumezilazia huko
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahhh nyie hamna mvuto ata kdgooooooooooo....mkivua nguo mnatishaaaaaaaaaaaaaaaaaa hasa wewe bacha...ole wako univulie tena nguo km jana....ntakugechaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!1
     
  11. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Kama ni ndugu yangu (say Mama, dada etc) jibu ni hapana...huwezi angalia mara mbili!
     
  12. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hili li topic limenichekesha sana kwa kweli! Duh! wajameni.
     
  13. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    thanks mkuu...nimekupata!
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmh....
     
  15. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwa ndugu hautatazama, lkn kwa mwanamke mwingine lazima jicho likutoke kwa sana tu.
     
  16. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hapo tu bi kmubwa nakubishia aiseee!
    huwa najiuliza sana kwa nini wamnaume tunapenda sana kule wakati kitu chenyewe kibayaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!
    ukweli za wanaume huwa zina mvuto huwezi kufananisha na zenu!!
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hii thread kwa wanaume tu.
    Wadada wa jeief sio muanze kukaa uchi humu wanaume warukie screen zao.
    Ntarudi b'dae.. Wanaume msijali sana,
     
  18. JS

    JS JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    on the contrary, we never look at them "nyuchiz za wanaume". si tunawaonaga mkiwa mnajisaidia pembezoni mwa barabara??? we shy away instead. Lakini pia ikiwa ndani ya suruali ikawa imenyanyuka kidogo hapo mimi naangalia......:msela:
     
  19. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    ingekuwa hapa bongo mi ningelipa nishuhudie punye tofauti tofauti! teh! teh! teh! natania tu
     
  20. B

    Bucad Senior Member

    #20
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaume wanapenda kuikodolea hiyo sehemu kwa sababu ni ya siri ingekuwa ni ya wazi kama kiungo kingine wala wasingepoteza muda wao
     
Loading...