Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ukiona mtu anasema sikusikii......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pota, Jun 2, 2011.

  1. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ni kawaida kwa watu kupigiana cmu then wakaanza maongezi kwa salamu nk kamailivyo jadi yetu.
    cha kushangaza ni kwamba kama mmojawapo anadaiwa mathalani hela, utashangaa kusikia
    akisema; umesema... ehee....sikusikii.... unakatikakatika.....ongeza sauti.......hapa pana kelele
    ........network iko low kabisaa......ntakutafuta badae.......chaji inakata.....nk. hapo ujue mtu anakwepa madeni. kwanini
    network isumbue ulipoanza kudaiwa?
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    hii ipo pia kwenye mapenzi. Nyumba ndogo inapopiga simu mbele ya waifu utasikia mume anaanza....alooo....alooo....alooo hebu ongeza sauti. Haloo.....network naona mbovu hebu nitakutafuta baadaye.
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Niliwahi pigiwa simu na boss sipo job nlimrushaa mpaka mwenyewe kaseize .nlitoa haloo ishirini kidogo
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    He he he ndo maana tunaitwa wabongo kwani hii yote ni uwezo wa kutumia bongo wakati wa kudanganya
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimeipenda hii
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaaahh!!!
     
  7. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mara utamsikia mwingine akisema wewe nii nani mbona umekosea namba
     
  8. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Unasema? Kuna msiba! Kwa hiyo mko mochwari, au? Mbona sikupati vizuri? Teh teh...
     
  9. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii nimeipenda...hasa ikiwa umekutana na mtu anaekudai...hapo lazima umtoke kiulaini...tena unamwambia ''ntakutafuta baadae''.
     
  10. K

    Kafuta Senior Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jf kuna vichwa vya nguvu tena vinafurahisha,cjapata kuona..yaan unacheka kabisaaa...na kuongeza cku za kuish.
     
  11. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...ni dalili ya matatizo tu!.
     
  12. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Haijatoa jina, c unajua dabo line? Waambie cheque yangu tayari na after twenti fo hrs nita offset madeni yote. Tuma sms kama hunipati vizuri.
     
Loading...