Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiona magoti yanamgonga ujue anajigonga.........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, May 5, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Siyo rahisi kujua kilichoko ndani ya moyo wa mwanadamu
    Mara nyingi kauli hupimika lakini kamwe siyo dira ya ukweli
    Jicho laweza kurashiarashia nia lakini siyo kisemea moyo
    Tabasamu laweza kukutikisa lakini lisitoboe la moyoni
    Walakini magoti yanapomgonga-gonga jua kweli anajigonga.

    Kilichoko moyoni ni kificho japo chakuchungulia-chungulia!
    Mtihani wako ni kutafakari moyoni kwake kuna nini lakini?
    Lengo ni kuujua moyo wake ili uthibiti hila kama zipo
    Mwanadamu asilia yake ni usiri na usibwatuke na siha...
    Walakini magoti yanapomgonga-gonga jua kweli anajigonga.

    Moyo wa mwanadamu ni pasua kichwa na hata mmilikiwe kuzuzuliwa!
    Anachodhani kipo moyoni leo, kesho kukikana yeye mwenyewe!
    Moyo wa mwanadamu ni kizungumkuti kamwe usiuamini!
    Kwani umekithiri hila na vitimbi, hivyo, kuwa tatanishi!
    Walakini magoti yanapomgonga-gonga jua kweli anajigonga.

    Mwanadamu hapendi kuanguka hivyo magoti kuyalinda vyema.
    Sasa magoti yanapoweweseka ujue umemshika pabaya.
    Hana ujanja wa kujitunzia siri hapo kwani hata wewe shahidi.
    Chunga magoti yake na wala siyo moyo wake kuujua undani wake.
    Walakini magoti yanapomgonga-gonga ujue kweli anajigonga.

    Magoti yakigongana mbele yako ujue hana ujanja tena kwako.....
    Na ya kuwa umemtia kabali na kibanio hicho hatoki kamwe!
    Kufurukuta kamwe hawezi na saa ya kumkokota imewadia..
    Mpeleke kichinjioni ili ufaidi kitoweo kabla hajageuza somo!
    Walakini magoti yanapomgonga-gonga ujue kweli anajigonga.

    N.B Haya siyo mashairi bali ni tenzi za nyimbo...........kwa hiyo hakuna swala la vina kushahibihana n.k kama ummu kulthum anavyopendelea na wengineo.....sentensi ya mwisho ni kibwagizo tu au chorus/kiitikio n.k

     
  2. chavka

    chavka Senior Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni kweli ndugu yangu moyo wa mwanadamu ni kizungumkuti leo waona hivi kesho umebadilika
     
  3. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kina cha fikara zako chazidi, chazidi wingi wa mawazo yako,
    unawajali wenzako,kwa kuwatoa mchoko, Rutashubanyuma uwezo wako,umekutoa uliko,
    Endelea...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160

    Kigarama naona unaonesha umairi wako wa ushairi kudos..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Rutashubanyuma we mkare ya hiyo yote ni kwa sababu ya ummu kulthum
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    chavka.......uko juu sana................sina la kuongezea zaidi ya kusema chunga magoti yake kama yanaweweseka......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Sasa Rutashubanyuma, last week ulisema utampenda yule tu anayekupenda. Big question ni utajuaje kama anakupenda; kwani maneno, wala macho yake havielezie yaliyo moyoni.

    Na hiyo ya kujigonga, haiwezi kutafsiriwa as kuwaka tamaa tu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    ummu kulthum is too lovely and a hot subject for now...................sijui kama anahusika na huu uzi wa leo mie nimeutapika tu kwa manufaa ya jf nzima.......................ndetichia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Kaunga uko juu sana....................ni kweli kujigonga kwaweza kuwa ni kuwaka tamaa au kupenda...........lakini unakuwa umeanza kupunguza maeneo yenye utata ambayo mhusika hawezi kuyapangilia vinginevyo...........................next week nitaongelea baada ya hatua hii what next.......................you almost took my next week love song away from my schedule partially because you keep on reading between my finer of the finest print........................I have to be careful next time............LOL
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    For Kigarama...........every journey begins with a small timid step................................and his safari has just commenced in earnest..........ndetichia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    [MENTION]
    Kigarama[/MENTION] you rock my WORLD...........
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu kila naposoma post zako huwa naenjoy sana duuu!
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ofcoz kujigonga kuko both sides, si kwamba wadada tu ndiyo hujigonga kwa wakaka.
    Na ndivyo maumbile yanavyotupelekea,
    kwani haiyumkini ukajigonga kwa mwenza wa gender ifananayo na yako.
    "wayajua mahanjamu ya chuchu weyee ?"
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Henge..........thanx a lot...........it is a pleasure to entertain others in a light touch, of course............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Judgement hapo kwenye nyekundu hebu tukumbushane.........kulikoni................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    BADILI TABIA ndicho kipaji Mwenyezi Mungu kanipatia cha kuwafikishia ujumbe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hukumbuki ulituletea Uzi wenye kibwagizo hicho ? Ulipoweka Red ?
    Au nime'confuse mimi ? Hukua wewe ?
    Au mkuu ukishatoa Uzi , hukumbuki nyuzi zilizopita?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hivi nyayo zikigongana nimepatwa na nini?
     
  20. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RUTA ilike u.. yaan ww hdari sana,, unajua kupangilia mistari. NA watu wanasema MUOGOPE MWANAADAMU KWA AKILI YAKE USIOGOPE MANENO YAKE,, kama ushair wako kuwa hujui mtu kilichomo moyon mwake anawaza nn, hongera mkuu mm nmekukubali
     
Loading...