Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiona kwa Michuzi na Mjengwa kimya, jua mambo magumu CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Japhari Shabani (RIP), Oct 31, 2010.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ANKAL NA mJENGWA UWA WA KWANZA KWA BREAKING NEWS CCM INAPOFANYA VIZURI KIMYA CHAO INAONEKANA CCM MAMBO SIO SHWALI.
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwelu
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    umesema kweli mkuu
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    lakini kweli eenheee nimejaribu kupita kimyaaaaaa
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Achana nao hao makanjanja!
     
  6. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Siku hizi nimeacha kuangalia pcha za michuzi, mchakachuaji No 1
     
  7. c

    chome Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimeacha kuangalia michuzi siku nyingi. KIMYAAAAA.
     
  8. E

    Eliyona Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo umeongea, makanjanja hao.
     
  9. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haaaa haaaaaaa weweeeeeeeeeeeee wanaishi kwa kupenda vya kunyongwa
     
  10. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mjengwa siku hizi anajifanya Masiha


    Maggid Mjengwa
    Nimepiga kura Nyalumbu, Kilolo, Iringa. Niliongozana na wana wangu. Hali ilikuwa ni ya utulivu mkubwa. Kituo changu kilikuwa na waliojiandikisha 394. Kubwa kabisa lililonigusa ni pale Mama mtu mzima aliyehitaji msaada wangu ili aweze kupiga kura. Hakujua kusoma na kuandika. Aliulizwa kama anahitaji msaada wa mtu anayemwamini. Alinigeukia, akaniambia; " Mwanangu njoo unisaidie". Alikuwa akiangalia picha na rangi. Kazi yangu ikawa kumsomea na kumtilia tiki. Sitasahau, na naliona jukumu lililo mbele yetu.
     
  11. M

    MNYANTUZU Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pengine Ankal bado anachuja comments ili achakachue zote zinazosakama CCM. Naona huwa anatumia muda mrefu kuchekecha makomenti yote yale na kuamua ipi inapigia debe CCM aibandike na zingine zote zenye mawazo na hoja mbadala azikatae. Alianza vizuri sana lakini sasa asipokuwa mwangalifu blogu itamfia!!!
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wameshikwa pumbu hao jamani waacheni....Michuzi na Maggid wote watoto wa KIWETE
     
  13. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Malaria Sugu nae kapotea humu jamvini!
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Unaweza report mabaya ya anaekupa kula?
     
  15. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Damn right, wote waganga njaa hao na sasa wamejificha, including kudadek lol
     
  16. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,226
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Kesho watakuja na habari mpya kama vile kulikuwa hakuna kampeni wala uchaguzi. Maggid kaendelee kunywa chai na chapati ndio maisha uliyozoea kesho utuletee picha hapa umekunywa chai vikombe vingapi kwa kukuna kichwa maana huamini matokeo wewe kwako kama njozi vile ya mchana.. hahahhahah kitaeleweka tu mwaka huu
     
  17. P

    Papizo JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    mwaka huu ni wetu,walete haoooooooo........wezi wakubwa hata wakishinda urais sisi tutaridhika na wabunge na majimboni.......hahaha mwaka huu wetu hata iweje.....CHADEMA JUU
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ANKaL na MJENGWA walidhano wao ni sauti za UMMA.
    Wakuu kazi iliyokubwa mbele yetu ni kulinda matokeo maana kuna dalili mbaya sana. Nilimwona leo SHIMBO kwenye kituo changu cha kura alikuwa hatulii anahangaika kama kuku wa sikukukuu.

     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nimepigiwa na msimamizi wa ARUSHA mjini ambaye ni kaka yangu. anasema kwamba LEMA ameshapata ubunge. na slaa yupo mbali sana kwa matokeo. Anamalizia kujumiasha matokeo anipe tarakimu
     
  20. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Michuzi anatangaza akiwa 100% sure


    soon JK atashinda kwa 80%
     
Loading...