Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiona hivi jua umechokwa!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Purple, May 30, 2012.

  1. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    >atapunguza mahaba na wewe,sina maana ya ngono namaanisha mambo ya kimapenzi mfano kukujali,kukuheshimu na kukuthamini..
    >anakua mgumu kupokea simu yako,hata akipokea hazungumzi maneno ya mahaba kama zamani..
    >ukimwambia unampenda atakujibu asante tofauti na zamani..
    >message zako hajibu hata akijibu itakua kwa mkato sana..
    >anaonekana hana msisimko na wewe atakua mzito hata kuachia tabasamu akizungumza na wewe..
    >hakuamini tena..
    >hakufuatilii sana,mara nyingi anaonekana mwenye mawazo mengi akiwa na wewe..
    >hafurahii anapokua na wewe hata uchangamfu wake unapungua..
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    .....alaa kumbe ndio inavyokuwa ee :eek:
     
  3. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    asante kwa kukumbusha hayo
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ila kama wewe bado unampenda inauma sana! kuchokwa kubaya sana purple!
     
  5. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu mapenzi ni sawa na katiba ya nchi yani ni mapana sana,hivyo usi judge kwa vitu vidogo kama hivyo badala yake chukua hatua katika kuimarisha uhusiano wako.
     
  6. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo Turuuuu!
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    .....jikumbushe tu wewe ni no#1 priority and NOT an option....haitakuuma tena ukijitambua thamani yako. Usisubiri kutathminiwa.
     
  8. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kujitambua kwenye mapenzi, hata kwenye ndoa ni jambo la msingi.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kumbe :crazy:
     
  10. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    kweli purple ushachokwa!
     
  11. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    naunga mkono hoja...dah! kama ndo hvyo na mm nshachokwa kumbe
     
  12. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    nimegundua tatizo lako kuu Purple!wewe unapenda kupewa tuuu kutoa hutoi!ona hata hapa jf umepewa likes 207 lakini hujatoa hata like 1!this reflect your habits in your relationship!badilika sasa!anza sasa hivi kwa kugonga like post hii kisha ukirudi kwa mpenzio na wewe nenda katoe unayopenda kufanyiwa
     
  13. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    >Wewe ongeza heshima na kumjali na kumuheshimu maradufu
    >Jitahidi kumpigia na kumueleza mambo ya maana, na mahaba sio kumlahumu na zungumza nae kwa upole zaidi
    >Sio kila wakati umwambie nakupenda, muoneshe upendo kwa vitendo
    >Punguza kumuandikia misms mireeefu labda inamboa
    >Ili aweze kukuamini jitahidi jambo utakalomwambia au unalotaka kulifanya uwe na uhakika na kulifanya kweli, (Punguza kuwa too much talking)
    >Msisimko,Uchangamfu, Kukufuatilia Hivi vyote havitakuwepo ukikamilisha hayo yote.
     
  14. Rada

    Rada Senior Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hivi eee!
     
  15. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mhhh ngoja nami nifuatilie!
     
  16. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Okeee nashukuru kwa kunifanya nijitambue kuwa nimechokwa:A S cry:
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ukiona . . . . Jua. . . . Tafakari!
     
  18. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mc Tilly Chizenga kabla hujamjudge mtu jifunze kuuliza kwanza!natumia mobile version na kwenye simu hakuna kitufe cha like sasa kosa langu ni nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    mapenzi yanaundwa na vitu vidogovidogo na sio vikubwa so ukiona hivyo vidogo havipo jua hata vikubwa haviwezi kuwepo!
     
  20. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    uko sawa maumivu ni muhimu haswa kama ulipenda lakini huna budi kumuacha aende hazina ya mapenzi kwako imekauka
     
Loading...