Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiolewa bila bikra ujue mwenzio anakuchukulia ulikuwa malaya

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Jan 13, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,554
    Likes Received: 1,946
    Trophy Points: 280
    1. Ukiolewa bila bikra ujue mwenzia anakuchukulia ulikuwa malaya, kubali usikubali may be hiyo bikra alitoa yeye la sivyo ULIKUWA MALAYA.

    KWA HISANI YA (JINO KWA JINO)..

    2. Tunajalibu kulejesha heshima ya bikira kwa gharama zote. Ikibidi basi tutamuomba inviziibo aanzishe jukwaa spesheli la kuhamasisha hii kitu. By klorokwini.
     
  2. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    heheee, hapa pagumu , mbona watu hawachangii.????
     
  3. Samawati

    Samawati Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 13
    Wewe unayemuona mwenzio malaya una bikra?
    Acha ujinga.
     
  4. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Nakubaliana nawe kiasi fulani, mie binafsi huwa natamani ningekuwa wakwanza kumjua wife, nampenda sana tu lkn kale ka anxiousness bado kapo, may be ningelimpenda zaidi ya sasa, i dont know!!!! Tha was meeee!!!!????
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hebu sogeeni huko......wewe unayeoa una bikira?
     
  6. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ...... Ngoma huvutia kwake.
     
  7. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,554
    Likes Received: 1,946
    Trophy Points: 280
    Dada preta, mbona mkali kiasi hiki. Nilidhani utachangia something hapa. Kwani kunatatizo gani mtu kuleta hoja kama hii. Nasubiri maoni yako.
     
  8. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,554
    Likes Received: 1,946
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa, japo watu wengi wanapuuzia. Nimeyapenda sana maelezo yako.
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    unajua....kinachonifanya nisielewe ni kwamba....kwa nini kila siku mwanamke ndio mwenye makosa siku zote...mtoto wa kiume ni ruksa kuchovyachovya hovyo lakini swala likija kwa wa kike kosa....je kama msichana alikuwa anajitunza bahati mbaya akabakwa....na yeye alikuwa malaya?...coz si wasichana wote wasio na bikira walipenda
     
  10. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,554
    Likes Received: 1,946
    Trophy Points: 280
    jiulize kwanini mungu alukuumba na hiyo alama. Aliiqweka makusudi kama ishara ya uaminifu. Kama wanawak wote ni bikira automatically hata wanaume nao ni bikira. Lakini cha msingi hapa hatuna maana ya kuwasuta wanawake bali nii kukumbushana umuhimu wa hivi vitu vya kale vyenye heshima na thamani.

    Hilo la kubakwa usisingizie kwani ni sehemu ndogo sana ukilinganisha na wale wanao onjesha kwa makusudi.
     
  11. Samawati

    Samawati Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 13
    Hata wanaume wameumbwa na alama ya ubikra kwa taarifa yako.
    Unadhani wanawake nao hawataki kulewa na wanaume bikra? Uaminifu wako wewe haupaswi kuwa nje bali ndani ya moyo wako. Unajua hasa unachokifanya nyuma ya mgongo wa mwenzio.
     
  12. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,554
    Likes Received: 1,946
    Trophy Points: 280
    Asante kwa kunielewa, tunacho hitaji hapa ni usawa pande zote. Wanaume kwa wanawake na siyo kupinga ati hizi ni zama za kale. Umuhimu wa kuwa bikira utaujua pale utakapo ulewa au oa na mwenzi bikra na wewe siyo bikra. Hapo penye nyekundu ndio muhimu zaidi. Unajua ungu aliumba nafsi ambayo huwezi kuidanganya , ni lazima itakushtaki.

    Mke kama ni bikra lazima atauliza, na ukidanganya utasutwa maisha yako yote. kwa hiyo utakuta haya mambo ni muhimu sana tuyazingatie badala ya kujifurahsisha na nadhalia sza uongo zilizo zagaa kila kona kuwa unakuwa mshamba kama hujaonjesha au ojna kabla ya ndoa. kumbe unajitengenezea kajihanamu fulani.
     
  13. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Ama kweli mumeishiwa na mada.

    Mwanakijiji upo?
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    na ukinioa nayo unaniona mshamba au mvuto nehi hamna wema nyie wala hambebeki.
     
  15. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,554
    Likes Received: 1,946
    Trophy Points: 280
    Binti mkongwe, sidhani kama upo sahihi. Ulitaka nilete maada "" namtamani dada angu, au mkwe wangu, au??. Mbona tunayakimbia mambo ya msingi na kuyangangania yasiyo zaa na yenye uharibifu. karibu tena bitimkongwe.
     
  16. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,554
    Likes Received: 1,946
    Trophy Points: 280
    Huo ni mtazamo wako, lakini sidani kama kuna mwanaume ambaye anaweza sema kitu kama hicho zaidi ya kukupa tuzo ya kujitunza.
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Katika siku zote ulizowahi kuniudhi leo umepita kipimo!!> Eti malaya kisa hana bikira?? Huyo mwanamke uliyenaye ulikuta ana bikira?? Nasikia hata kisirani kuchangia ngoja nikuache tu UMENIUDHI SANA LEO
     
  18. N

    Nonda JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,829
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
    mkuu,
    haya mambo ya bikira katika ulimwengu wa leo ni mambo ya kiutamaduni.
    katka jamii nyengine kama umefikia umri wa kuoa au kuolewa na ukiwa bado "bikra" wanakushangaa...wanakuona wewe mshamba kweli! yaani umeishi miaka yote hiyo bila kuzijaribu zana za kazi kama zinafanya kazi au la!

    lakini katika mambo ya dini na tamaduni nyengine bikira ya kike huonekana kama ishara ya uaminifu, upya kwa hiyo kwa wale wanaofuta haya pia wana haki yao.

    lakini utandawazi wa dunia unayabadilisha haya kwa kasi....umalaya katika nchi nyengine ni biashara halali ambayo unatakiwa kukata leseni na kulipia kodi.

    Tembea uyaone, mkuu!
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Sio kaishiwa mada peke yake hata mawazo hana huyu KANIBOA SANA LEO
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Umeona eeeeh Shosti,wazito sana hawa viumbe..........waga mna visingizio vingi sana na hamna mioyo ya kuridhika,ndo maana daima mnatangatanga, kila siku ungekuwa hivi,ingekuwa vile,kule kwenye kutumwaga wametoa tena sababu lukuki............i mean, get a life, let us be!! tungewaangalia nyie hayo mngeoa in the first place?
     
Tags:
Loading...